Bán đất nền tại Đường Lê Minh Công - trên 500m2

Bán 11m đất thổ cư Mặt tiền Lê Minh Công, Tân Phước, LaGi giá rẻ gần biển

Bán 117m² (11x10m) Mặt Tiền Lê Minh Công, Tân Phước, La Gi – Full Thổ Cư, Hướng Biển, Chỉ 1.9 TỷVNằm trong khu vực dân cư đông đúc, gần hệ thống Resort và các...

Diện tích: 117 m2

Khu vực: Thị xã La gi, Bình Thuận Ngày: 14:58 | 15/05/2026 Giá: 1,900,000,000 Vnđ

Bán 472m2 full thổ cư mặt tiền Lê Minh Công, Phước Lộc, LaGi gần biển giá mềm

HOT HÒN HỌT! Bán lô đất mặt tiền Lê Minh Công, Phước Lộc, LaGi – Giá rẻ nhất thị trường chỉ 12.7 triệu/m², đất thổ cư 100%, đường lớn 27m ven biển.Địa...

Diện tích: 472 m2

Khu vực: Thị xã La gi, Bình Thuận Ngày: 09:33 | 05/05/2026 Giá: 6,000,000,000 Vnđ