Bán đất nền tại Đường Hùng Vương

Bán 20m x 70m đất Mặt tiền Hùng Vương - Tân Bình - LaGi giá rẻ 300tr/m ngang

CẦN CHUYỂN NHƯỢNG GẤP ĐẤT BIỂN MẶT TIỀN HÙNG VƯƠNG – GIÁ ĐẦU TƯ CHỈ 4.4 TRIỆU/M²- Địa chỉ: Đường Hùng Vương, Xã Tân Bình, LaGi.- Giá bán: 4.4 triệu/m²...

Diện tích: 1363 m2

Khu vực: Thị xã La gi, Bình Thuận Ngày: 14:35 | 15/05/2026 Giá: 6,000,000,000 Vnđ

Bán 11.5m x 45m đất mặt tiền Hùng Vương - Tân Bình - LaGi gần biển giá mềm

???? BÁN GẤP ĐẤT MẶT TIỀN HÙNG VƯƠNG – LAGI – GIÁ CHỈ 6.4 TRIỆU/M²Đường rộng 42m đẳng cấp – Sát biển – Đón đầu hạ tầng đường ven biển thi côngĐịa...

Diện tích: 513 m2

Khu vực: Thị xã La gi, Bình Thuận Ngày: 15:00 | 09/05/2026 Giá: 3,300,000,000 Vnđ

Bán 3 Hecta đất ONT Lô 2 Hùng Vương, Tân Tiến, Lagi gần Biển giá rẻ nhất

Bán 3 Hecta (145x300m) Lô 2 Hùng Vương, Tân Tiến, La Gi – Quy Hoạch ONT Toàn Bộ, Chỉ 1.28 triệu/m2. Hiện trạng đã xây tường bao cắm cọc ranh rõ ràng, có sẵn nhà...

Diện tích: 30337 m2

Khu vực: Thị xã La gi, Bình Thuận Ngày: 15:13 | 08/05/2026 Giá: 39,000,000,000 Vnđ

Bán 6m x 46m đất thổ cư Hùng Vương, Tân Bình, LaGi view Biển giá mềm

Bán 282m² (6x46m) Mặt Tiền Hùng Vương, Tân Bình, La Gi – Sẵn 150m² Thổ Cư, Đường Rộng 42m, Chỉ 3 TỷVị trí đắc địa tại mặt tiền đường nhựa Hùng Vương...

Diện tích: 282 m2

Khu vực: Thị xã La gi, Bình Thuận Ngày: 14:50 | 08/05/2026 Giá: 3,000,000,000 Vnđ

Bán 23.5m x 63m đất ODT mặt tiền Hùng Vương - Tân Bình - LaGi view Biển

Cần bán gấp 23.5m x 63m đất mặt tiền Hùng Vương - LaGi có sẵn 300m2 ODT giá mềm chỉ 10.1tr/m2. Đất đẹp, view nhìn ra Biển, dân cư hiện hữu, xung quanh có Resoft đang...

Diện tích: 1491 m2

Khu vực: Thị xã La gi, Bình Thuận Ngày: 20:59 | 07/05/2026 Giá: 16,400,000,000 Vnđ

Bán 3011m2 đất ONT Mặt tiền Hùng Vương - Tân Tiến LaGi giá rẻ 400tr/m ngang

???? BÁN 3.011M² MẶT TIỀN HÙNG VƯƠNG, TÂN TIẾN – CÁCH BIỂN 700M, GIÁ 400 TRIỆU/M NGANG ????Địa chỉ: Đường Hùng Vương, xã Tân Tiến, thị xã La Gi, Bình Thuận.Giá...

Diện tích: 3011 m2

Khu vực: Thị xã La gi, Bình Thuận Ngày: 16:18 | 01/05/2026 Giá: 12,400,000,000 Vnđ

Bán 5m x 24m đất ONT mặt tiền Hùng Vương - Tân Tiến - LaGi gần biển

???? BÁN 5M X 24M MẶT TIỀN HÙNG VƯƠNG, TÂN TIẾN – GẦN BIỂN TAM TÂN, GIÁ 440 TRIỆU/M NGANG ????Địa chỉ: Mặt tiền đường Hùng Vương, thôn Hiệp Tiến, xã Tân Tiến,...

Diện tích: 120 m2

Khu vực: Thị xã La gi, Bình Thuận Ngày: 20:11 | 28/04/2026 Giá: 2,200,000,000 Vnđ