SIÊU PHẨM MẶT TIỀN PHAN VĂN HỚN – QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM – NGANG 15M – KD ĐỈNH CAO

Ngày đăng: 21/05/2026   -   Ngày hết hạn: 20/06/2026

Diện tích: 1200 m2 Giá: 114,000,000,000 Vnđ Quận/Huyện: Quận 12 Tỉnh/Thành phố: Hồ Chí Minh

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN PHAN VĂN HỚN – QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM – NGANG 15M – KINH DOANH ĐỈNH CAO
Vị trí vàng: Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12 – trục Phan Văn Hớn sầm uất, lưu lượng xe cực lớn, khu vực phát triển mạnh từng ngày
Diện tích khủng: 15 x 80m = 1.200m²Công nhận: 1.060m² đất ở – pháp lý rõ ràng, xây dựng tự do
Hiện trạng: Nhà cấp 4 – tiện đập xây mới theo nhu cầu
Khai thác đa năng – sinh lời cực mạnh:Xây tòa nhà văn phòng – căn hộ dịch vụMở showroom – trung tâm thương mại – khách sạnĐầu tư giữ tài sản – quỹ đất lớn cực hiếm khu vực
Giá bán: Chỉ 95 triệu/m² (còn thương lượng mạnh cho khách thiện chí)
Điểm nổi bật:Mặt tiền rộng 15m – cực kỳ hiếmQuỹ đất lớn – dễ phát triển dự ánVị trí kinh doanh đỉnh – giá trị tăng trưởng cao
Liên hệ ngay: Ms Mỹ – 0909.805.456Chốt nhanh siêu phẩm – cơ hội không đến lần 2!
Liên hệ:

hoang thanh

Điện thoại: 0988961932

Email: trangbatdongsanquan12@gmail.com

Hình ảnh

Video

Bản đồ

Tìm kiếm theo từ khóa

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN PHAN VĂN
Bán nhà mặt phố Tại Quận 12

MẶT TIỀN NGUYỄN ẢNH THỦ – NGANG 8M HIẾM – DÒNG TIỀN 70TR/THÁNG

MẶT TIỀN NGUYỄN ẢNH THỦ – NGANG 8M HIẾM – DÒNG TIỀN 70TR/THÁNG Siêu phẩm kinh doanh – vị trí cực sung – giữ tiền & sinh lời đỉnh! Nguyễn...

Diện tích: 200 m2

Khu vực: Quận 12, Hồ Chí Minh Ngày: 16:42 | 21/05/2026 Giá: 28,990,000,000 Vnđ

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN PHAN VĂN HỚN – QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM – NGANG 15M – KINH DOANH ĐỈNH CAO Vị trí vàng: Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12 – trục Phan Văn Hớn sầm...

Diện tích: 1200 m2

Khu vực: Quận 12, Hồ Chí Minh Ngày: 15:37 | 21/05/2026 Giá: 114,000,000,000 Vnđ

NHÀ (5x18) MẶT TIỀN TÂN THỚI HIỆP 08 – KINH DOANH ĐỈNH – GIÁ CHỈ 7.49 TỶ

NHÀ (5x18) MẶT TIỀN TÂN THỚI HIỆP 08 – KINH DOANH ĐỈNH – GIÁ CHỈ 7.49 TỶ Trung tâm Quận 12 – vị trí vàng – vừa ở vừa kinh doanh cực lời! Tân...

Diện tích: 85 m2

Khu vực: Quận 12, Hồ Chí Minh Ngày: 15:34 | 21/05/2026 Giá: 7,490,000,000 Vnđ

CÓ GIÁ TỐT CHO ĐẦU TƯ LẤY CẢ 2 ĐÔI CẶP NHÀ LIỀN KỀ TCH18 – GIÁ KD – MUA 1 ĐƯỢC 2 LỰA CHỌN

CÓ GIÁ TỐT CHO ĐẦU TƯ LẤY CẢ 2 ĐÔI CẶP NHÀ LIỀN KỀ TÂN CHÁNH HIỆP 18 – 2 CĂN GIÁ TỐT – MUA 1 ĐƯỢC 2 LỰA CHỌN Hàng hiếm – vị trí đẹp...