- Trang chủ >
- Nhà đất bán >
- Hà Nội
Nhà đất bán tại Hà Nội 5 - 7 tỷ - 80 - 100m2

Đất đấu giá Phù Lưu Tế, DT88m2, MT5.5m, 2 mặt thoáng, 5 tỷ Mỹ Đức, Hà Nội
+ Đất đấu giá Phù Lưu Tế cũ, Mỹ Đức, Hà Nội. DT88m2, MT 5.5m, 2 mặt thoáng trước sau, mặt đường quốc lộ 424, nay thuộc xã Mỹ Đức, TP Hà Nội. Kinh doanh buôn...
Diện tích: 88 m2
Khu vực: Huyện Mỹ Đức, Hà Nội Ngày: 05:17 | 24/10/2026 Giá: 5,000,000,000 Vnđ

CHÍNH CHỦ Bán căn hộ chung cư Trương Định Complex Tại Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội.
CHÍNH CHỦ Bán căn hộ chung cư Trương Định Complex Tại Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội. Diện tích: 88m2Giá bán : 6 tỷ 050 triệu VỊ TRÍ ngay gần TTTM Chợ Mơ, ...
Diện tích: 88 m2
Khu vực: Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội Ngày: 23:43 | 21/10/2026 Giá: 6,050,000,000 Vnđ

CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ VINACONEX 3PN TẠI TRUNG TÂM CẦU GIẤY – 80M², GIÁ CHỈ 6,4 TỶ
CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ VINACONEX 3PN TẠI TRUNG TÂM CẦU GIẤY – 80M², GIÁ CHỈ 6,4 TỶ* Địa chỉ : Chung cư Vinaconex 3 toà C, 60 Khúc Thừa Dụ, Cầu Giấy* Diện...
Diện tích: 80 m2
Khu vực: Quận Cầu Giấy, Hà Nội Ngày: 08:57 | 18/10/2026 Giá: 6,400,000,000 Vnđ

Cắt lỗ- Bán chung cư Bình Minh Garden Đức Giang- Lô góc 96m 3 ngủ full Nội Thất hơn 6 tỷ
HIẾM! ĐẸP - NỘI THẤT CHẤT, ĐẲNG CẤP VIEW THOÁNG - VIEW SÔNG - VIEW PHÁO HOA VIN CỔ LOA - TÒA MẶT ĐƯỜNG - TẦNG TRUNG THOÁNG MÁT Thiết kế dạng 3PN, 2WC, trong...
Diện tích: 96 m2
Khu vực: Quận Long Biên, Hà Nội Ngày: 09:43 | 16/10/2026 Giá: 6,450,000,000 Vnđ

Cắt lỗ- Bán chung cư Bình Minh Garden Đức Giang- Lô góc 96m 3 ngủ full Nội Thất hơn 6 tỷ
HIẾM! ĐẸP - NỘI THẤT CHẤT, ĐẲNG CẤP VIEW THOÁNG - VIEW SÔNG - VIEW PHÁO HOA VIN CỔ LOA - TÒA MẶT ĐƯỜNG - TẦNG TRUNG THOÁNG MÁT Thiết kế dạng 3PN, 2WC, trong...
Diện tích: 96 m2
Khu vực: Quận Long Biên, Hà Nội Ngày: 09:43 | 16/10/2026 Giá: 6,450,000,000 Vnđ

Cắt lỗ- Bán chung cư Bình Minh Garden Đức Giang- Lô góc 96m 3 ngủ full Nội Thất hơn 6 tỷ
HIẾM! ĐẸP - NỘI THẤT CHẤT, ĐẲNG CẤP VIEW THOÁNG - VIEW SÔNG - VIEW PHÁO HOA VIN CỔ LOA - TÒA MẶT ĐƯỜNG - TẦNG TRUNG THOÁNG MÁT Thiết kế dạng 3PN, 2WC, trong...
Diện tích: 96 m2
Khu vực: Quận Long Biên, Hà Nội Ngày: 09:42 | 16/10/2026 Giá: 6,450,000,000 Vnđ

Chính chủ chuyển nhượng căn 2PN Sunrise Building 2, Long Biên - 93,2m2, full nội thất, giá 5,8 tỷ
CHÍNH CHỦ CHUYỂN NHƯỢNG CĂN HỘ 2PN SUNRISE BUILDING 2, LONG BIÊN – 93,2M², FULL NỘI THẤT, GIÁ 5,8 TỶ * Thông tin căn hộ- Diện tích thông thủy: 93,2m².- Thiết kế: 2...
Diện tích: 94 m2
Khu vực: Quận Long Biên, Hà Nội Ngày: 08:11 | 15/10/2026 Giá: 5,800,000,000 Vnđ

???? CẮT LỖ MẠNH – ĐẤT KIM CHUNG KINH DOANH XE TẢI
???? CẮT LỖ MẠNH – ĐẤT KIM CHUNG KINH DOANH XE TẢI???? Khu phân lô đẹp ???? Đường rộng xe tải tránh ???? 2 mặt thoáng???? 72m² dễ thiết kế, dễ xây dựng????...
Diện tích: 80 m2
Khu vực: Huyện Hoài Đức, Hà Nội Ngày: 09:36 | 14/10/2026 Giá: 5,700,000,000 Vnđ

???? ĐẤT PHÂN LÔ KIM CHUNG – ĐƯỜNG 2 XE TẢI TRÁNH KINH DOANH
???? ĐẤT PHÂN LÔ KIM CHUNG – ĐƯỜNG 2 XE TẢI TRÁNH KINH DOANH???? diện tích 72m² có nhà cấp kinh doanh trược mặt trường cấp 3???? Mặt tiền đẹp bằng mặt hậu...
Diện tích: 80 m2
Khu vực: Huyện Hoài Đức, Hà Nội Ngày: 21:04 | 13/10/2026 Giá: 5,700,000,000 Vnđ

Nhà C4 ĐG Phúc Tiến, DT80.6m2, MT5m, 5.2 tỷ Phú Xuyên
- Bán Đất tặng nhà C4 BTCT chắc chắn, khu đất Đấu Giá Thùng Nhèm, An Khoái, Phúc Tiến, Phú Xuyên, Hà Nội. - DT80.6m2, MT= Hậu 5.0m, lưu không phía sau 10m2. Hai mặt...
Diện tích: 80 m2
Khu vực: Huyện Phú Xuyên, Hà Nội Ngày: 20:04 | 10/10/2026 Giá: 5,200,000,000 Vnđ

Chính Chủ Bán Nhà 3 Tầng Tại Tổ 1, Thị Trấn Chi Đông, Huyện Mê Linh, TP Hà Nội
Chính Chủ Bán Nhà 3 Tầng Tại Tổ 1, Thị Trấn Chi Đông, Huyện Mê Linh, TP Hà Nội ( xã Quang Minh, Hà Nội mới) - Vị trí đẹp cư dân đông đúc, ngõ ô tô rộng thoáng...
Diện tích: 81 m2
Khu vực: Huyện Mê Linh, Hà Nội Ngày: 17:32 | 09/10/2026 Giá: 7,000,000,000 Vnđ

KHÔNG NGẦN NGẠI HẠ SÂU NHẤT CÓ THỂ. MUA ĐẤT Có NHÀ C4, 90M2, mt7m, 5.95 tỷ, KD, Nam Hồng, Đông
KHÔNG NGẦN NGẠI HẠ SÂU NHẤT CÓ THỂ. MUA ĐẤT Có NHÀ C4, 90M2, mt7m, 5.95 tỷ, KD, Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội, Lô góc, 2mt, ô tô, tại ngã tư. LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN –...
Diện tích: 90 m2
Khu vực: Huyện Đông Anh, Hà Nội Ngày: 20:20 | 07/10/2026 Giá: 5,950,000,000 Vnđ

CẦN BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ TÒA CT1 - ECOGREEN CITY - 286 NGUYỄN XIỂN - THANH LIỆT
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ TÒA CT1 - ECOGREEN CITY - 286 NGUYỄN XIỂN - THANH LIỆT - HN * Vị trí đắc địa mặt đường Nguyễn Xiển - kết nối nhanh Nguyễn...
Diện tích: 94.4 m2
Khu vực: Huyện Thanh Trì, Hà Nội Ngày: 00:48 | 06/10/2026 Giá: 7,000,000,000 Vnđ

Chính chủ bán đất Dương Hà - Gia Lâm 80m2, mặt tiền 6m, vị trí đẹp, tiện ích đầy đủ, giá nhỉnh 5 tỷ
Chính chủ bán đất Dương Hà – Gia Lâm 80m², mặt tiền 6m, vị trí đẹp, tiện ích đầy đủ, giá nhỉnh 5 tỷ * Diện tích: 80m²- Mặt tiền: 6m, kích thước đẹp,...
Diện tích: 80 m2
Khu vực: Huyện Gia Lâm, Hà Nội Ngày: 01:37 | 02/10/2026 Giá: 5,950,000,000 Vnđ

Bán Chung cư Errowindow Đông Trù-Căn Góc 96m 3 ngủ full NT hơn 5 tỷ(TL)
Bán Chung cư Errowindow Đông Trù- 96m 3 ngủ full NT hơn 5 tỷ(TL) CĂN GÓC 3 MẶT THOÁNG VIEW SÔNG – EUROWINDOW RIVER PARK ĐÔNG ANH ???? Sát vách Vinhomes Global Gate Cổ Loa &...
Diện tích: 96 m2
Khu vực: Huyện Đông Anh, Hà Nội Ngày: 08:17 | 30/09/2026 Giá: 5,700,000,000 Vnđ

Bán Chung cư Errowindow Đông Trù-Căn Góc 96m 3 ngủ full NT hơn 5 tỷ(TL)
Bán Chung cư Errowindow Đông Trù- 96m 3 ngủ full NT hơn 5 tỷ(TL) CĂN GÓC 3 MẶT THOÁNG VIEW SÔNG – EUROWINDOW RIVER PARK ĐÔNG ANH ???? Sát vách Vinhomes Global Gate Cổ Loa &...
Diện tích: 96 m2
Khu vực: Huyện Đông Anh, Hà Nội Ngày: 08:16 | 30/09/2026 Giá: 5,700,000,000 Vnđ

CĂN HỘ 2PN SÂN VƯỜN 88,49M² – GIÁ NET CHỈ 6,173 TỶ
CĂN HỘ 2PN SÂN VƯỜN 88,49M² – GIÁ NET CHỈ 6,173 TỶ 6,173 tỷ sở hữu 88,49m² và một khoảng sân vườn riêng – liệu đây có phải căn hộ anh chị đang tìm? Điểm...
Diện tích: 88 m2
Khu vực: Huyện Thanh Trì, Hà Nội Ngày: 09:32 | 29/09/2026 Giá: 6,200,000,000 Vnđ

6,173 TỶ – CĂN 2PN SÂN VƯỜN TẠI GREENERA SOUTHMARK
6,173 TỶ – CĂN 2PN SÂN VƯỜN TẠI GREENERA SOUTHMARK Không gian gần 90m², sân vườn riêng và mức giá NET khoảng 70 triệu/m² là những thông tin đáng chú ý của căn SM3.03-12. Căn...
Diện tích: 88 m2
Khu vực: Huyện Thanh Trì, Hà Nội Ngày: 04:57 | 29/09/2026 Giá: 6,100,000,000 Vnđ

Diện tích thông thủy 88,49m², thiết kế 2PN, 2WC, sân vườn riêng chỉ 6 tỷ nhỉnh
SÂN VƯỜN RIÊNG – LỢI THẾ KHÓ TÌM Ở CĂN HỘ 2PN Thay vì chỉ sở hữu một căn hộ, SM3.0x-12 mang đến thêm một khoảng xanh riêng cho cuộc sống hàng ngày. Diện...
Diện tích: 88 m2
Khu vực: Huyện Thanh Trì, Hà Nội Ngày: 03:46 | 29/09/2026 Giá: 6,100,000,000 Vnđ

6,173 tỷ NET, tương đương khoảng 70 triệu/m². Tổng chính sách chiết khấu hiện tại lên đến
SÂN VƯỜN RIÊNG – LỢI THẾ KHÓ TÌM Ở CĂN HỘ 2PN Thay vì chỉ sở hữu một căn hộ, SM3.03-12 mang đến thêm một khoảng xanh riêng cho cuộc sống hàng ngày. Diện...
Diện tích: 88 m2
Khu vực: Huyện Thanh Trì, Hà Nội Ngày: 03:34 | 29/09/2026 Giá: 6,100,000,000 Vnđ

BÁN GẤP CĂN 3PN SAKURA SA3 – VINHOMES SMART CITY , TÂY MỖ, NAM TỪ LIÊM, HÀ NỘI NHỈNH 6 TỶ
BÁN GẤP CĂN 3PN SAKURA SA3 – VINHOMES SMART CITY , TÂY MỖ, NAM TỪ LIÊM, HÀ NỘI NHỈNH 6 TỶ* Địa chỉ: SAKURA SA3, Vinhomes Smart City, phường Tây Mỗ ( mới ) Hà Nội.* Diện...
Diện tích: 82 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 23:30 | 28/09/2026 Giá: 6,500,000,000 Vnđ

CĂN HỘ 2PN SÂN VƯỜN 88,49M² – GIÁ NET CHỈ 6,173 TỶ
CĂN HỘ 2PN SÂN VƯỜN 88,49M² – GIÁ NET CHỈ 6,173 TỶ 6,173 tỷ sở hữu 88,49m² và một khoảng sân vườn riêng – liệu đây có phải căn hộ anh chị đang tìm? Điểm...
Diện tích: 88 m2
Khu vực: Huyện Thanh Trì, Hà Nội Ngày: 05:45 | 28/09/2026 Giá: 6,200,000,000 Vnđ

Shophouse chung cư Lotus sài đồng 7 tỷ 94m 2 tầng
Shophouse chung cư Lotus sài đồng 7 tỷ 94m 2 tầng - Vị trí Chung Cư cao cấp Lotus 190 phố Sài Đồng Giao Thông đi lại thuận tiện tiện ích bạt ngàn hàng xóm Vinhomes... -...
Diện tích: 94 m2
Khu vực: Quận Long Biên, Hà Nội Ngày: 09:20 | 27/09/2026 Giá: 7,000,000,000 Vnđ

Shophouse chung cư Lotus sài đồng 7 tỷ 94m 2 tầng
Shophouse chung cư Lotus sài đồng 7 tỷ 94m 2 tầng - Vị trí Chung Cư cao cấp Lotus 190 phố Sài Đồng Giao Thông đi lại thuận tiện tiện ích bạt ngàn hàng xóm Vinhomes... -...
Diện tích: 94 m2
Khu vực: Quận Long Biên, Hà Nội Ngày: 09:11 | 27/09/2026 Giá: 7,000,000,000 Vnđ

Shophouse chung cư Lotus sài đồng 7 tỷ 94m 2 tầng
Shophouse chung cư Lotus sài đồng 7 tỷ 94m 2 tầng - Vị trí Chung Cư cao cấp Lotus 190 phố Sài Đồng Giao Thông đi lại thuận tiện tiện ích bạt ngàn hàng xóm Vinhomes... -...
Diện tích: 94 m2
Khu vực: Quận Long Biên, Hà Nội Ngày: 09:04 | 27/09/2026 Giá: 7,000,000,000 Vnđ
Lọc theo khoảng giá
Lọc theo diện tích

