- Trang chủ >
- Nhà đất bán >
- Đà Nẵng
Nhà đất bán tại Đà Nẵng 10 - 20 tỷ - 50 - 80m2

# MT Hoàng Diệu 2 chiều, 75m2, ngang 4.8m, 2 tầng, KD cực tốt, 14.x tỷ
MT Hoàng Diệu 2 chiều, 75m2, ngang 4.8m, 2 tầng, KD cực tốt, 14.x tỷ + Bán nhà Mặt Tiền đường Hoàng Diệu, gần Trưng Nữ Vương, Chợ Mới, Kinh doanh buôn bán sầm...
Diện tích: 75 m2
Khu vực: Quận Hải Châu, Đà Nẵng Ngày: 23:54 | 26/06/2026 Giá: 14,500,000,000 Vnđ

# MT Hoàng Diệu 2 chiều, 75m2, ngang 4.8m, 2 tầng, KD cực tốt, 14.x tỷ
MT Hoàng Diệu 2 chiều, 75m2, ngang 4.8m, 2 tầng, KD cực tốt, 14.x tỷ + Bán nhà Mặt Tiền đường Hoàng Diệu, gần Trưng Nữ Vương, Chợ Mới, Kinh doanh buôn bán sầm...
Diện tích: 75 m2
Khu vực: Quận Hải Châu, Đà Nẵng Ngày: 17:14 | 25/06/2026 Giá: 14,500,000,000 Vnđ

The Legend Đà Nẵng - Biểu Tượng Sống Sang Bên Cầu Rồng
Em Linh 0777534806 hiện đang sở hữu giỏ hàng chuyển nhượng căn hộ đẹp tại The Legend Đà Nẵng, nổi bật với tầm nhìn trực diện Cầu Rồng, Sông Hàn và biển...
Diện tích: 78 m2
Khu vực: Quận Sơn Trà, Đà Nẵng Ngày: 09:57 | 20/06/2026 Giá: 10,000,000,000 Vnđ

♥ Nhà Mặt Tiền Hoàng Diệu đoạn 2 chiều, 76m2, 2 mặt thoáng, 3 tầng, 7PN, 14.x tỷ
♥ Nhà Mặt Tiền Hoàng Diệu đoạn 2 chiều, 76m2, 2 mặt thoáng, 3 tầng, 7PN, 14.x tỷ + Bán nhà Mặt Tiền đường Hoàng Diệu đoạn 2 chiều, kinh doanh cực thịnh, mở...
Diện tích: 76 m2
Khu vực: Quận Hải Châu, Đà Nẵng Ngày: 16:38 | 16/06/2026 Giá: 14,500,000,000 Vnđ

# Nhà Mặt Tiền Hoàng Diệu 2 chiều, 76m2, 2 mặt thoáng, 3 tầng, 7PN, 14.x tỷ
Nhà Mặt Tiền Hoàng Diệu 2 chiều, 76m2, 2 mặt thoáng, 3 tầng, 7PN, 14.x tỷ + Bán nhà Mặt Tiền đường Hoàng Diệu đoạn 2 chiều, kinh doanh cực thịnh, mở cửa là...
Diện tích: 76 m2
Khu vực: Quận Hải Châu, Đà Nẵng Ngày: 10:34 | 16/06/2026 Giá: 14,500,000,000 Vnđ

Bán nhà mặt tiền Ông Ích Đường 75m², vị trí kinh doanh đẹp, giá 10.6 tỷ
Siêu phẩm mặt tiền Ông Ích Đường với mức giá tốt hiếm có trong khu vực. Vị trí kinh doanh đắc địa bậc nhất tuyến đường, thích hợp vừa ở vừa khai thác...
Diện tích: 75 m2
Khu vực: Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng Ngày: 21:04 | 13/06/2026 Giá: 10,600,000,000 Vnđ

Nhà mặt tiền 4 tầng đường Tạ Mỹ Duật - Sơn Trà - TP. Đà Nẵng
Nhà mặt tiền 4 tầng đường Tạ Mỹ Duật - Sơn Trà - TP. Đà Nẵng - Diện tích đất: 75m² (ngang 5m) + Thêm 60m đất ngoài sổ. - Diện tích sàn: 300m.- Đường 5.5m, lề...
Diện tích: 75 m2
Khu vực: Quận Sơn Trà, Đà Nẵng Ngày: 14:45 | 12/06/2026 Giá: 12,500,000,000 Vnđ

BÁN GẤP! Căn 2PN The Legend ngay trung tâm Đà Nẵng view cầu Rồng, Full nội thất, Pháp lý lâu dài
Em Linh 0777534806 hiện đang sở hữu giỏ hàng chuyển nhượng căn hộ đẹp tại The Legend Đà Nẵng, nổi bật với tầm nhìn trực diện Cầu Rồng, Sông Hàn và biển...
Diện tích: 78 m2
Khu vực: Quận Sơn Trà, Đà Nẵng Ngày: 09:18 | 12/06/2026 Giá: 10,000,000,000 Vnđ

♥ MT Hoàng Diệu 75m2, ngang 4.8m, 2 tầng cứng, gần Chợ KD cực tốt, 14.x tỷ
♥ MT Hoàng Diệu 75m2, ngang 4.8m, 2 tầng cứng, gần Chợ KD cực tốt, 14.x tỷ + Bán nhà Mặt Tiền đường Hoàng Diệu, gần Trưng Nữ Vương, Chợ Mới, Kinh doanh buôn...
Diện tích: 75 m2
Khu vực: Quận Hải Châu, Đà Nẵng Ngày: 20:05 | 03/06/2026 Giá: 14,500,000,000 Vnđ

♪ MT Hoàng Diệu 75m2, ngang 4.8m, 2 tầng móng trụ cứng, gần Chợ KD cực tốt, 14.x tỷ
♪ MT Hoàng Diệu 75m2, ngang 4.8m, 2 tầng móng trụ cứng, gần Chợ KD cực tốt, 14.x tỷ + Bán nhà Mặt Tiền đường Hoàng Diệu, gần Trưng Nữ Vương, Chợ Mới, Kinh...
Diện tích: 75 m2
Khu vực: Quận Hải Châu, Đà Nẵng Ngày: 16:21 | 02/06/2026 Giá: 14,500,000,000 Vnđ
Lọc theo khoảng giá
Lọc theo diện tích
