Giảm sâu chỉ trên 14 tỷ lô đất Vạn Phúc mặt tiền 4,58m vỉ hè 2m vị trí đắc địa

Ngày đăng: 21/05/2026   -   Ngày hết hạn: 22/07/2026

Diện tích: 45.8 m2 Giá: Thỏa thuận Quận/Huyện: Quận Hà Đông Tỉnh/Thành phố: Hà Nội

Diện tích : 45,8m2
Vị trí : Đất nằm trong khu phân lô đất dịch vụ LK6, LK7, LK10, LK11 phường Vạn Phúc hàng hiếm vị trí đỉnh nóc
Mặt tiền rộng 4,58m ô tô đỗ tận cửa
Đường trước nhà 7m vỉa hè 2m
Hướng Tây Bắc
Giao thông thuận tiện , gần trường Mầm non, Tiểu học Vạn Bảo, tiếp giáp KĐT Văn Khê, 50m ra trục chính đường Nông Quốc Chấn, giao thông thuận tiện Vạn Phúc, Tố Hữu
Khu này hiện đang xây dựng 6 tầng và 1 tum , thích hợp mua để ở kinh doanh hay đầu tư
Pháp lý sổ đỏ riêng , yên tâm giao dịch không qua môi giới trung gian
Liên hệ : 0989092352 Anh Tân
Liên hệ:

liên hệ

Điện thoại: 0877502867

Email: nhadatdangtin2@gmail.com

Hình ảnh

Video

Bản đồ

Bán đất nền Tại Quận Hà Đông

BÁN ĐẤT KHU ĐẤU GIÁ KIẾN HƯNG – ĐỐI DIỆN TRƯỜNG THCS MẬU LƯƠNG - KINH DOANH ĐỈNH - CHỈ 14,5 TỶ

BÁN ĐẤT KHU ĐẤU GIÁ KIẾN HƯNG – ĐỐI DIỆN TRƯỜNG THCS MẬU LƯƠNG - KINH DOANH ĐỈNH - CHỈ 14,5 TỶ- Vị trí: Khu đấu giá Kiến Hưng – trước THCS Mậu Lương- Diện...

Diện tích: 50 m2

Khu vực: Quận Hà Đông, Hà Nội Ngày: 09:55 | 13/04/2026 Giá: 14,500,000,000 Vnđ

BÁN 2 MẢNH ĐẤT ĐẸP TẠI HÀ ĐÔNG – HÀ NỘI

BÁN 2 MẢNH ĐẤT ĐẸP TẠI HÀ ĐÔNG – HÀ NỘI Vị trí: Số 76 & 77 phố Lý Tự Trọng, phường Quang Trung, quận Hà Đông, Hà NộiKhu vực trung tâm, dân cư đông...

Diện tích: 45 m2

Khu vực: Quận Hà Đông, Hà Nội Ngày: 15:50 | 02/04/2026 Giá: 13,000,000,000 Vnđ

ĐẤT ĐẸP- GIÁ ƯU ĐÃI CHÍNH CHỦ BÁN NHANH ĐẤT TẶNG KÈM NHÀ 2 TẦNG mặt đường Thanh Bình , Hà Đông, HN

ĐẤT ĐẸP- GIÁ ƯU ĐÃI CHÍNH CHỦ BÁN NHANH ĐẤT TẶNG KÈM NHÀ 2 TẦNG mặt đường Thanh Bình , Hà Đông, HNĐịa chỉ: Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông,...

Diện tích: 40 m2

Khu vực: Quận Hà Đông, Hà Nội Ngày: 17:24 | 26/03/2026 Giá: 16,000,000,000 Vnđ

SỞ HỮU NGAY ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Hà Đông, Hà Nội

SỞ HỮU NGAY ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Hà Đông, Hà NộiDiện tích: 161m2 - MT 6.5mGiá bán: Nhỉnh 107tr/m2 - Lô đất đẹp nằm ngay vị trí trung tâm...

Diện tích: 161 m2

Khu vực: Quận Hà Đông, Hà Nội Ngày: 09:36 | 17/03/2026 Giá: 17,227,000,000 Vnđ

ĐẤT LÔ GÓC ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại TDP An Thắng, Phường Chương Mỹ, Hà Nội

ĐẤT LÔ GÓC ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại TDP An Thắng, Phường Chương Mỹ, Hà NộiDiện tích: 41,8m2Giá bán: 4,5tỷ (có thương lượng)- Lô đất đẹp nằm...

Diện tích: 42 m2

Khu vực: Quận Hà Đông, Hà Nội Ngày: 12:15 | 15/03/2026 Giá: 4,500,000,000 Vnđ

SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP - Vị Trí Đắc Địa Tại TDP Phú Mỹ, Phường Biên Giang, Quận Hà Đông

HOT !!! SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại TDP Phú Mỹ, Phường Biên Giang, Quận Hà Đông, TPHNDiện tích: 82,7m2Giá bán: 5,2 tỷ- Lô đất đẹp...

Diện tích: 82 m2

Khu vực: Quận Hà Đông, Hà Nội Ngày: 11:10 | 13/03/2026 Giá: 5,200,000,000 Vnđ

SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại TDP Phú Mỹ, Phường Biên Giang, Quận Hà Đông,

Diện tích: 82 m2

Khu vực: Quận Hà Đông, Hà Nội Ngày: 10:24 | 13/03/2026 Giá: 5,200,000,000 Vnđ

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT PHÚ LƯƠNG – HÀ ĐÔNG – HÀ NỘI

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT PHÚ LƯƠNG – HÀ ĐÔNG – HÀ NỘI * Vị trí gần Quốc lộ 21, giao thông thuận tiện, khu vực dân cư đông đúc. - Diện tích: 40.7m²- Pháp...

Diện tích: 41 m2

Khu vực: Quận Hà Đông, Hà Nội Ngày: 14:04 | 06/03/2026 Giá: 4,200,000,000 Vnđ

Xem thêm các tin khác tại khu vực này