ĐẤT DỰ ÁN ĐẸP - GIÁ SIÊU ĐẦU TƯ TẠI xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

Ngày đăng: 07/05/2026   -   Ngày hết hạn: 06/06/2026

Diện tích: 135 m2 Giá: 1,147,000,000 Vnđ Quận/Huyện: Huyện Cam Lâm Tỉnh/Thành phố: Khánh Hòa

ĐẤT DỰ ÁN ĐẸP - GIÁ SIÊU ĐẦU TƯ TẠI xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa- Diện tích 135m - 300m/lô; mặt tiền 5m - 6,85m- Hiện tại đang mở bán đợt 1 cho 8 lô đầu tiên với mức giá 8,5tr/m2- Đã có sổ đỏ tách từng ô từ 29-30/1/2026. Hạ tầng và pháp lý đã xong- Mặt đường nhựa 13m ( lòng đường 7m, vỉa hè mỗi bên 3m )- Quanh đất quy hoạch 3 công viên, trường học, chợ, y tế đầy đủ- Cách phân khu ngôi sao của Vin 300m, 25 phút ra sân bay Cam Ranh, 5 phút lên cao tốc- 600m là ga Suối Cát, ga lớn nhất Cam Lâm- Tiềm năng lớn: nhà đất luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lờiLiên hệ SĐT :0349.760.288
https://www.youtube.com/watch?v=0wydSOdJoL4
Liên hệ:

Lê Thanh

Điện thoại: 0868626991

Email: lethanhbdstqvn@gmail.com

Hình ảnh

Video

Bản đồ

Bán đất nền Tại Huyện Cam Lâm

ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT Tại THÔN HIỀN LƯƠNG, CAM AN BẮC, CAM LÂM, KHÁNH HOÀ

ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT Tại THÔN HIỀN LƯƠNG, CAM AN BẮC, CAM LÂM, KHÁNH HOÀ * Địa chỉ mới: Xã Cam An, Tỉnh Khánh Hòa* Diện tích:...

Diện tích: 454 m2

Khu vực: Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa Ngày: 08:33 | 15/05/2026 Giá: 2,800,000,000 Vnđ

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN 02 LÔ ĐẤT MẶT TIỀN QL1A THÔN DẦU SƠN - XÃ CAM LÂM - KHÁNH HOÀ

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN 02 LÔ ĐẤT MẶT TIỀN QL1A THÔN DẦU SƠN - XÃ CAM LÂM - KHÁNH HOÀ (ngay cổng khu công nghiệp Suối Dầu). * 2 lô đất có diện tích: 95m2 và 98m2 (100%...

Diện tích: 98 m2

Khu vực: Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa Ngày: 14:41 | 07/04/2026 Giá: 10,000,000 Vnđ

ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT QL1A, Xã Cam Lâm, Khánh Hòa

ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT QL1A, Xã Cam Lâm, Khánh Hòa * Diện tích: 109,2 m² (mặt tiền 5 m)* Giá: 700 triệu (có thương lượng)* Kết cấu: Đất...