Ngày đăng: 11/06/2025 - Ngày hết hạn: 11/07/2025
Diện tích: 101 m2 Giá: 6,767,000,000 Vnđ Quận/Huyện: Quận Lê Chân Tỉnh/Thành phố: Hải Phòng
Diện tích: 101m
Giá bán: 67tr/m
Mục đích sử dụng: Đất ở lâu dài, đất thổ cư
Giấy tờ pháp lý: Đã có sổ đỏ chính chủ, đầy đủ giấy tờ hợp pháp
Kết cấu hiện trạng: đất đã xây nhà
Đặc điểm nổi bật:
Thông tin về vị trí mảnh đất, như gần các tiện ích, trường học, bệnh viện, khu công nghiệp
Các thông tin khác liên quan đến giao thông, khu vực dân cư
Liên hệ xem đất và giao dịch: 0904458988
Hình ảnh

Video
Bản đồ
Tìm kiếm theo từ khóa
Chính Chủ Cần Bán Đất Tại Tổ
❌❌Đất phân lô Quán Nam - Lê Văn Thuyết - 136m - Đường 11m - giá tốt nhất
❌❌Đất phân lô Quán Nam - Lê Văn Thuyết - giá tốt nhất • Diện tích 136m• Ngang 4.6m dài 30m• Hướng Tây Nam• Đường trước mặt ~11m • Không lỗi lầm, không...
Diện tích: 136 m2
Khu vực: Quận Lê Chân, Hải Phòng Ngày: 21:18 | 27/04/2026 Giá: 7,480,000,000 Vnđ

????????Đẹp nhất mặt đường Mương Quán Nam - Trại Lẻ - 120m - Mặt tiền 6.6m
????????Đẹp nhất mặt đường Mương Quán Nam - Trại Lẻ • Diện tích 120m• Mặt tiền 6.6m. Dài hơn 18m• Hướng Tây Bắc• Đường rộng 10m thông thương • Lô...
Diện tích: 120 m2
Khu vực: Quận Lê Chân, Hải Phòng Ngày: 21:29 | 24/04/2026 Giá: 12,000,000,000 Vnđ

❌❌Đất mặt đường Nguyễn Văn Linh - 150m - Mặt tiền 5m - ngay Cầu vượt AEON
❌❌Bán đất mặt đường Nguyễn Văn Linh - ngay Cầu vượt AEON • Diện tích 150m • Thực tế sử dụng ~200m• Mặt tiền 5m. Dài ~40m• Vỉa hè rộng • Vị trí...
Diện tích: 150 m2
Khu vực: Quận Lê Chân, Hải Phòng Ngày: 21:05 | 19/04/2026 Giá: 15,500,000,000 Vnđ

❌❌Bán đất mặt đường Đông Trà - Chợ Hàng - 127m - Mặt tiền 5m
❌❌Bán đất mặt đường Đông Trà - Chợ Hàng • Diện tích 127m• Mặt tiền 5m. Dài 22m• Hướng Tây Nam• Đường rộng 8m. Thông thương • Có ngõ sau nhà cực...