CẦN BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG CÁCH MẠNG THÁNG 8, PHƯỜNG LONG HƯƠNG, TP. BÀ RỊA- VŨNG TÀU

Ngày đăng: 14/05/2026   -   Ngày hết hạn: 13/06/2026

Diện tích: 219 m2 Giá: 18,000,000,000 Vnđ Quận/Huyện: Thành phố Bà Rịa Tỉnh/Thành phố: Bà Rịa Vũng Tàu

* Địa chỉ: Phường Long Hương, TP. Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
- Diện tích: 218,3 m² (ngang 5m, dài 43,66m)
* Thổ cư: 100 m²- hướng tây nam
- Kết cấu: Nhà 1 trệt, 3 lầu,3 ngủ,4 vệ sinh
* Pháp lý: Sổ hồng riêng
=> Giá bán: 18 tỷ (tương đương 82,46 triệu/m²)
* Mô tả chi tiết:- Nhà nằm ở vị trí đắc địa, ngay mặt tiền đường Cách Mạng Tháng 8 – tuyến đường trung tâm, thuận tiện kinh doanh mọi ngành nghề.
- Với lợi thế 2 mặt tiền, thiết kế hiện đại, phù hợp để ở, mở văn phòng, showroom hoặc cho thuê khai thác dòng tiền ổn định.
- Khu vực an ninh tốt giao thông thuận tiện
- Nhà đâng cho thuê làm công ty đâng có dòng tiền ổn định
=> LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ : 0853638081
Liên hệ:

Khánh Vân

Điện thoại: 0911958593

Email: lenhanqcbds@gmail.com

Hình ảnh

Video

Bản đồ

Tìm kiếm theo từ khóa

CẦN BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG
Bán nhà mặt phố Tại Thành phố Bà Rịa

Diện tích hơn 1000m đất có nhà và cây ăn trái mà giá chỉ 6.8tỷ quá rẻ

Bán nhà vườn hoà long , Long Phước đường 92- Hương Lộ 2 BÀ RỊA-VŨNG TÀU Gần chợ HOÀ LONG thuận tiện mọi mặt -Có căn nhà 2p ngủ ,2 wc đầy đủ công năng sử...

Diện tích: 1000 m2

Khu vực: Thành phố Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu Ngày: 08:43 | 09/02/2026 Giá: 6,800,000,000 Vnđ

Bán nhà 1 trệt 2 lầu đẹp, mặt tiền đường nhựa nhánh Phạm Hùng, Phường Long Toàn, TP Bà Rịa. Cách

Bán nhà 1 trệt 2 lầu đẹp, mặt tiền đường nhựa nhánh Phạm Hùng, Phường Long Toàn, TP Bà Rịa. Cách Công Viên Bà Rịa mấy trăm m. - Ngang 6 x21m, có 80 thổ cư. Nhà...

Diện tích: 128 m2

Khu vực: Thành phố Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu Ngày: 10:24 | 06/02/2026 Giá: 5,900,000,000 Vnđ

NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – BÁN GẤP NHÀ Tại Phường Phước Hiệp, TP Bà Rịa

NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT –  BÁN GẤP NHÀ Tại Phường Phước Hiệp, TP Bà RịaĐịa chỉ: Đường nguyễn hữu trí, Phường Phước Hiệp, TP Bà Rịa, Vũng TàuDiện...