CẦN BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN DG SỐ 10 VIEW SÔNG SÀI GÒN, HIỆP BÌNH CHÁNH, THỦ ĐỨC

Ngày đăng: 08/05/2026   -   Ngày hết hạn: 07/06/2026

Diện tích: 218 m2 Giá: 36,000,000,000 Vnđ Quận/Huyện: Thành phố Thủ Đức Tỉnh/Thành phố: Hồ Chí Minh

- CẦN BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN VIEW SÔNG SÀI GÒN, HIỆP BÌNH CHÁNH, THỦ ĐỨCVị trí: Đất mặt tiền đường số 10, khu bên sông, phường Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức đối diện Sông Sài Gòn thoáng mát quanh năm.Diện tích: 218m², Ngang: 12m x 18m đất vuông vức, rất đẹp XD cao tầng 5 lầu . Lô mặt tiền song cực thoáng, view sông đẳng cấp, thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, villa ven sông hoặc căn hộ dịch vụ.Khu biệt thự ven sông cao cấp, đường rộng, dân trí cao.Gần Gigamall Thủ Đức, trục Đường Phạm Văn Đồng, di chuyển nhanh vào trung tâm.Giá bán: 165 triệu/m² (thương lượng)LH ngay sồ 0933 985 116 A Hưng để xem đất
Liên hệ:

Ngô Khắc Hà

Điện thoại: 84967332303

Email: remcuaquan9@gmail.com

Hình ảnh

Video

Bản đồ

Bán đất nền Tại Thành phố Thủ Đức

bá đát MT Đường số Phường An Khánh, Quận 2- Khu vực sang trọng đối diện khu biệt thự Hoa Hồng.

✅????????????̉ đ????????̂́???? ????????̀???? ????????????́???????? ????????̂̀???? ????????́???? ????????̂́???? Đ????̂́???? ????????̂???? ???????????????? ????????́???????? ????????????̂̀????...

Diện tích: 141 m2

Khu vực: Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh Ngày: 15:36 | 19/05/2026 Giá: 28,000,000,000 Vnđ

Diện tích: 141 m2

Khu vực: Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh Ngày: 15:35 | 19/05/2026 Giá: 28,000,000,000 Vnđ

Diện tích: 141 m2

Bán gấp lô đất 486m2 đất mặt tiền Xa Lộ Hà Nội – An Phú, Quận 2

Bán đất mặt tiền Xa Lộ Hà Nội – An Phú, Quận 2 ▪️ Diện tích: 485.5m²▪️ Giá bán: 95 tỷ (thương lượng)▪️ Vị trí cực đẹp, ngay nút giao Xa Lộ Hà Nội...