Bán nhà mặt phố tại Quận Hải Châu - 50 - 80m2

# ???? SẬP HẦM MT ÔNG ÍCH KHIÊM - GIÁ CHỈ 150TR/M2 - NỞ HẬU 7M ????

???? SẬP HẦM MT  ÔNG ÍCH KHIÊM - GIÁ CHỈ 150TR/M2 - NỞ HẬU 7M ???? Cơ hội đầu tư có 1-0-2 tại lõi Hải Châu. Chủ ngộp sâu, hạ chào liên tiếp 1.3 tỷ! ·        ...

Diện tích: 62 m2

Khu vực: Quận Hải Châu, Đà Nẵng Ngày: 06:58 | 16/05/2026 Giá: 9,500,000,000 Vnđ

Mặt tiền trung tâm - Mở cửa là kinh doanh ra tiền - Khu vực kinh doanh sầm uất, đông đúc

MẶT TIỀN TRUNG TÂM – MỞ CỬA LÀ KINH DOANH RA TIỀN * Vị trí vàng trên đường Huỳnh Thúc Kháng, TP. Đà Nẵng – sát đường Nguyễn Văn LinhTuyến đường đông đúc,...

Diện tích: 70 m2

Khu vực: Quận Hải Châu, Đà Nẵng Ngày: 11:07 | 13/05/2026 Giá: 11,900,000,000 Vnđ

# Mặt Tiền Nguyễn Thành Hãn Hải Châu, gần Nguyễn Hữu Thọ, 72m2. 7.x tỷ

Mặt Tiền Nguyễn Thành Hãn Hải Châu, gần Nguyễn Hữu Thọ, 72m2. 7.x tỷ+ Bán nhà Mặt Tiền đường Nguyễn Thành Hãn Hải Châu, gần Trưng Nữ Vương + Nguyễn Hữu...

Diện tích: 72 m2

Khu vực: Quận Hải Châu, Đà Nẵng Ngày: 10:19 | 13/05/2026 Giá: 7,700,000,000 Vnđ

NHÀ MẶT TIỀN - GIÁ TỐT - Cần Bán Căn Nhà 3 Tầng Đường Núi Thành Hải Châu Đang Kinh Doanh Sầm Uất

NHÀ MẶT TIỀN - GIÁ TỐT - Cần Bán Căn Nhà 3 Tầng Đường Núi Thành Hải Châu Đang Kinh Doanh Sầm Uất Nhất Nhì TP. Đà Nẵng. Diện tích: 69,3 m2, Giá bán : 15 tỷ. MẶT...

Diện tích: 69 m2

Khu vực: Quận Hải Châu, Đà Nẵng Ngày: 19:03 | 11/05/2026 Giá: 15,000,000,000 Vnđ

♪ Mặt tiền Hoàng Diệu 75m2, ngang 4.8m, 2 tầng móng trụ 3 tầng, gần Chợ KD cực tốt, 14.x tỷ

♪ Mặt tiền Hoàng Diệu 75m2, ngang 4.8m, 2 tầng móng trụ 3 tầng, gần Chợ KD cực tốt, 14.x tỷ + Bán nhà Mặt Tiền đường Hoàng Diệu, gần Trưng Nữ Vương, Chợ...

Diện tích: 75 m2

Khu vực: Quận Hải Châu, Đà Nẵng Ngày: 23:25 | 10/05/2026 Giá: 14,500,000,000 Vnđ

♥ Mặt Tiền Lý Tự Trọng gần Đống Đa, 55m2, 3 tầng đang Kinh Doanh

♥ Mặt Tiền Lý Tự Trọng gần Đống Đa, 55m2, 3 tầng đang Kinh Doanh + Bán nhà Mặt Tiền đường Lý Tự Trọng gần Đống Đa, đường 10.5m, Vị trí Kinh Doanh cực...

Diện tích: 55 m2

Khu vực: Quận Hải Châu, Đà Nẵng Ngày: 14:20 | 09/05/2026 Giá: 10,500,000,000 Vnđ

# Mặt Tiền Cầm Bá Thước, đường 7.5m, Chợ Nguyễn Tri Phương, 9.x tỷ

Mặt Tiền Cầm Bá Thước, đường 7.5m, Chợ Nguyễn Tri Phương, 9.x tỷ+ Bán nhà Mặt Tiền đường Cầm Bá Thước, ngay Chợ Nguyễn Tri Phương, Kinh Doanh Buôn Bán Tốt.+...