Bán Đất trục chính Đại An, Tứ Minh gần công viên hồ, giá đầu tư

Ngày đăng: 20/05/2026   -   Ngày hết hạn: 19/06/2026

Diện tích: 76 m2 Giá: 3,100,000,000 Vnđ Quận/Huyện: Thành phố Hải Dương Tỉnh/Thành phố: Hải Dương

Bán Đất Trục Chính Đường Thủy Tiên KDC Đại An Hải Dương 76.5m2 Sẵn Sổ
Nội dung chi tiết: Vị trí: Trục chính đường Thủy Tiên, KDC Đại An, phường Tứ Minh, TP. Hải Dương. Thông số: Diện tích 76,5m² – Mặt tiền rộng 4.5m x 17m (Đất vuông vắn, không lỗi). Hướng đất: Hướng Bắc. Pháp lý: Sẵn sổ hồng trao tay, đất ở đô thị (ODT), công chứng sang tên ngay trong ngày. Ưu thế: Nằm trên trục chính đường Thủy Tiên rộng thoáng, thuận tiện kinh doanh buôn bán. Tiện ích: Cách vài chục mét là công viên, hồ điều hòa, môi trường sống cực kỳ tiện lợi, thoáng mát. Kết nối: Nằm trong cụm công nghiệp sầm uất; bán kính 1-2km đầy đủ chợ, trường học các cấp và Đại học Thành Đông. Dân cư: Khu vực đông đúc, văn minh, dân trí cao – Nơi lý tưởng để ở hoặc đầu tư sinh lời. Liên hệ ngay Em An để không bỏ lỡ lô đất đẹp nhất dự án!
Liên hệ:

Nguyễn Văn An

Điện thoại: 0346197666

Email: bigsea260@gmail.com

Hình ảnh

Video

Bản đồ

Tìm kiếm theo từ khóa

Bán Đất trục chính Đại An Tứ
Bán đất nền Tại Thành phố Hải Dương

Đất vị trí đẹp khu đô thị phía Tây cầu Phú Lương - vị trí vàng để đầu tư.

Đất vị trí đẹp khu đô thị phía Tây cầu Phú Lương - vị trí vàng để đầu tư. + Lô đất nằm tại khu đô thị phía Tây cầu Phú Lương. phù hợp xây nhà, an...

Diện tích: 90 m2

Khu vực: Thành phố Hải Dương, Hải Dương Ngày: 23:35 | 20/05/2026 Giá: 22,500,000,000 Vnđ

LÔ ĐẤT TIỀM NĂNG – ĐẤT KĐT PHÍA TÂY CẦU PHÚ LƯƠNG

LÔ ĐẤT TIỀM NĂNG – ĐẤT KĐT PHÍA TÂY CẦU PHÚ LƯƠNG Sở hữu vị trí thuận lợi , ngay dưới chân cầu nối từ Hải Dương Cũ sắp thi công. Khu vực hưởng lợi...

Diện tích: 317 m2

Khu vực: Thành phố Hải Dương, Hải Dương Ngày: 23:03 | 20/05/2026 Giá: 74,495,000,000 Vnđ

Cần bán lô đất thuộc khu đô thị phía Tây cầu Phú Lương, phường Nhị Châu, Hải Dương.

Cần bán lô đất thuộc khu đô thị phía Tây cầu Phú Lương, phường Nhị Châu, Hải Dương. Diện tích: 100m2 Giá bán: 240 triệu/m2 Vị trí gần cầu nối Hải Dương...

Diện tích: 100 m2

Khu vực: Thành phố Hải Dương, Hải Dương Ngày: 22:25 | 20/05/2026 Giá: 24,000,000,000 Vnđ

Bán lô đất ngõ 381 Ngô Quyền, phường Tân Bình, TP HD, 70.5m2, mt 4.54m, đường oto, chỉ 2.2x tỷ

ĐẤT NGÕ 381 NGÔ QUYỀN!!! Chính chủ cần bán lô đất ngõ 381 Ngô Quyền, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương - Diện tích 70.5m2, mặt tiền 4.54m - Hướng tây -...

Diện tích: 70.5 m2

Khu vực: Thành phố Hải Dương, Hải Dương Ngày: 22:18 | 20/05/2026 Giá: 2,280,000,000 Vnđ

Đất Lô Góc Ngõ 112 Nguyễn Thị Duệ Ô Tô Đỗ Đầu Ngõ Giá 1ty450tr

 ĐẤT PHỐ TRUNG TÂM - Ô TÔ ĐỖ NGÀY ĐÊM - XÂY NHÀ Ở HAY ĐẦU TƯ ĐỀU TUYỆT VỜI! Vị trí: Phố Nguyễn Thị Duệ, phường Thanh Bình, TP. Hải Dương (Khu vực...

Diện tích: 42 m2

Khu vực: Thành phố Hải Dương, Hải Dương Ngày: 22:08 | 20/05/2026 Giá: 1,450,000,000 Vnđ

Bán lô đất trục chính mặt phố Trần Duệ Tông, KĐT Tân Phú Hưng, TP HD, 67.5m2, mt 4.5, giá rẻ

ĐẤT MẶT PHỐ TRẦN DUỆ TÔNG - TRỤC CHÍNH – GIÁ RẤT HỢP LÝ!!! Chính chủ cần bán gấp lô đất mặt phố trục chính Trần Duệ Tông, KĐT Tân Phú Hưng, phường...

Diện tích: 67.5 m2

Khu vực: Thành phố Hải Dương, Hải Dương Ngày: 21:50 | 20/05/2026 Giá: 3,645,000,000 Vnđ

Chính chủ bán lô đất đẹp tại KĐT phía Tây Cầu Phú Lương.

Chính chủ bán lô đất đẹp tại KĐT phía Tây Cầu Phú Lương. Vị trí thuộc Nhị Châu, Hải Dương. Kết nối thuận tiện ra Quốc lộ 5, di chuyển nhanh về Hải...

Diện tích: 233 m2

Khu vực: Thành phố Hải Dương, Hải Dương Ngày: 21:36 | 20/05/2026 Giá: 52,425,000,000 Vnđ

Bán Nhà Vũ Hựu Thanh Bình 67m2 Hướng Nam Giá 2.2x Tỷ Cho Thuê Tốt

Bán Nhà Vũ Hựu Thanh Bình Hải Dương Ô Tô Vào Cửa Giá Chỉ 2.2x Tỷ Sẵn Dòng Tiền Vị trí: Khu Vũ Hựu, phường Thanh Bình, TP. Hải Dương (Vị trí trung tâm tiện...