Bán đất TDP Kiểu, Phường Bích động, Thị Xã Việt Yên, Bắc Giang. 81,6 m2, MT 5,5m. Giá 3,1 tỷ

Ngày đăng: 12/05/2026   -   Ngày hết hạn: 11/06/2026

Diện tích: 82 m2 Giá: 3,100,000,000 Vnđ Quận/Huyện: Huyện Việt Yên Tỉnh/Thành phố: Bắc Giang

+ Lô đất có diện tích 81,6m², mặt tiền 5,5m, đường trước mặt rộng 22m trải nhựa áp phan có vỉa hè 2 bên, rất phù hợp cho quý khách xây dựng tòa nhà cao thầng thang máy. Làm VP cty, nhà nghỉ, nhà trọ, siêu thị mini, cửa hàng kinh doanh hoặc để ở thì vô cùng đẳng cấp và tiện lợi cho cuộc sống an sinh phồn vinh và thịnh vượng.+ Vị trí lô đất nằm trong khu đất đấu giá Tổ Dân Phố Kiểu, Phường Bích Động, Thị Xã Việt Yên, Tỉnh Bắc Giang . ( Địa chỉ mới là : Tổ Dân Phố Kiểu, Phường Việt Yên, Tỉnh Bắc Ninh) .khu vực tập trung dân cư đông đúc, dân trí văn minh, an ninh đảm bảo, kinh doanh sầm uất suốt ngày đêm với đủ loại hình dịch vụ. Lô Đất cách khối cơ quan hành chính sự nghiệp của Phường Việt Yên chỉ khoảng từ 300m đến 800m bán kính+ Tiện ích xung quanh gồm UBND, bệnh viện, hệ thống trường học, chợ, chỉ cách lô đất từ 300m - đến 800m bán kính.+ Giao thông thông suốt, kết nối Quốc Lộ 37 và đường Tỉnh Lộ 295b, Nối từ TP Bắc Giang đi Bắc Ninh. Kết nối với đường cao tốc Hà Nội - lạng sơn.++ Đặc Biệt xung quanh lô đất đang có nhiều dự án Khu Đô Thị đang triển khai mở bán và cách Khu Công Nghiệp rất gần nên giá trị và biên độ tăng giá là rất tiềm năng đang chờ các nhà đầu tư thông thái.+ Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch, sẵn sàng giao dịch.Liên hệ: Mr Thắm - chuyên viên tư vấn, mua bán BĐS bắc giang uy tín và chuyên nghiệp.
Liên hệ:

Cao Xuân Thắm

Điện thoại: 0399888366

Email: caotham19782025@gmail.com

Hình ảnh

Video

Bản đồ

Tìm kiếm theo từ khóa

Bán đất TDP Kiểu Phường Bích
Bán đất nền Tại Huyện Việt Yên

️VIỆT YÊN RIVERSIDE – 3 ĐẶC QUYỀN SỞ HỮU LIỀN KỀ KHAN HIẾM TẠI THỦ PHỦ CÔNG NGHIỆP

️VIỆT YÊN RIVERSIDE – 3 ĐẶC QUYỀN SỞ HỮU LIỀN KỀ KHAN HIẾM TẠI THỦ PHỦ CÔNG NGHIỆP Liền kề Việt Yên Riverside sở hữu 3 đặc quyền hội tụ đủ yếu tố...

Diện tích: 90 m2

Khu vực: Huyện Việt Yên, Bắc Giang Ngày: 16:34 | 12/05/2026 Giá: 3,600,000,000 Vnđ

CHÍNH CHỦ CHUYỂN NHƯỢNG BIỆT THỰ BT2-10 – 280m²

CHÍNH CHỦ CHUYỂN NHƯỢNG BIỆT THỰ BT2-10 – 280m² ♦  Khu đô thị Lakeside City – Việt Yên, Bắc Giang♦   Vị trí đẹp trong khu đô thị sinh thái ven hồ...

Diện tích: 280 m2

Khu vực: Huyện Việt Yên, Bắc Giang Ngày: 08:18 | 09/04/2026 Giá: 11,500,000,000 Vnđ

CHÍNH CHỦ CHUYỂN NHƯỢNG BIỆT THỰ BT2-10 – 280m²

CHÍNH CHỦ CHUYỂN NHƯỢNG BIỆT THỰ BT2-10 – 280m² ♦  Khu đô thị Lakeside City – Việt Yên, Bắc Giang♦   Vị trí đẹp trong khu đô thị sinh thái ven...

Diện tích: 280 m2

Khu vực: Huyện Việt Yên, Bắc Giang Ngày: 10:19 | 08/04/2026 Giá: 5,000,000,000 Vnđ

Bán 5.000m2 đất KCN Hòa Yên tỉnh Bắc Ninh, giá 3,6 triệu

Kí chuyển nhượng trực tiếp từ CĐT lô đất 1ha đến 5ha tại KCN Hòa Yên,tỉnh Bắc Ninh. Mức giá cực kỳ cạnh tranh, chỉ 3,6 triệu/m². Liên hệ trực tiếp PKD để...

Diện tích: Không xác định

Khu vực: Huyện Việt Yên, Bắc Giang Ngày: 11:02 | 05/04/2026 Giá: 3,666,000 Vnđ

DỰ ÁN VIỆT YÊN REVERSIDE - NỀN TẢNG ĐẦU TƯ DÒNG TIỀN NGAY SAU KHI SỞ HỮU Quốc lộ 37, Thị xã Việt

DỰ ÁN VIỆT YÊN REVERSIDE - NỀN TẢNG ĐẦU TƯ DÒNG TIỀN NGAY SAU KHI SỞ HỮU Quốc lộ 37, Thị xã Việt Yên, Tỉnh Bắc Giang * Diện tích: 85 m² – 91 m² – 95 m² –...

Diện tích: 85 m2

Khu vực: Huyện Việt Yên, Bắc Giang Ngày: 15:07 | 31/03/2026 Giá: 1,000 Vnđ

Bán đất Mặt đường QL 37, Việt Yên, Bắc Giang. 140m2- Mt 7,2m. Giá 5,4 tỷ

+++ Vị trí lô đất nằm trên mặt làn một trục đường Quốc Lộ 37 đi từ Việt Yên Đi Hiệp Hòa . Với lưu lượng Người qua lại và phương tiện Giao thông dày...

Diện tích: 140 m2

Khu vực: Huyện Việt Yên, Bắc Giang Ngày: 10:10 | 30/03/2026 Giá: 5,400,000,000 Vnđ

???? Bích Động Lakeside Lô Góc 144m² – Mặt Tiền 6m – Gần Công Viên – Giá 68tr/m²

Trong các khu đô thị mới, những lô đất gần công viên và có hai mặt thoáng luôn được đánh giá cao nhờ không gian mở và khả năng khai thác linh hoạt. ▪️ Diện...

Diện tích: 144 m2

Khu vực: Huyện Việt Yên, Bắc Giang Ngày: 17:14 | 11/03/2026 Giá: 9,792,000,000 Vnđ

???? Bích Động Lakeside Lô Góc 144m² – Mặt Tiền 6m – Trục 22m – Giá 70tr/m²

Những lô đất gần công viên và khu sinh hoạt cộng đồng luôn mang lại giá trị sử dụng cao nhờ không gian xanh và môi trường sống thoáng đãng. ▪️ Diện tích:...

Diện tích: 144 m2

Khu vực: Huyện Việt Yên, Bắc Giang Ngày: 17:13 | 11/03/2026 Giá: 10 Vnđ

Xem thêm các tin khác tại khu vực này