Ngày đăng: 16/05/2026 - Ngày hết hạn: 15/06/2026
Diện tích: 132 m2 Giá: 15,600,000,000 Vnđ Quận/Huyện: Quận Thanh Khê Tỉnh/Thành phố: Đà Nẵng
+ Bán nhà Mặt Tiền Phan Thanh, trục kinh doanh sầm uất trung tâm, gần ĐH Duy Tân, BV Hoàn Mỹ, Công Viên, Sân Bay, trường học… kinh doanh sầm uất đa ngành
+ DT 132m2, ngang hơn 5m, nở hậu đẹp, 2 mê đúc: MBKD, 4PN, 4WC…
+ Giá bán nhanh hạ 2 tỷ còn 15.x tỷ (chỉ 118tr/m2 cho trục chính kinh doanh trung tâm, đầu tư ngon)
Alo Gấp
Hình ảnh

Video
Bản đồ

Nhà 2 tầng kiệt Lê Duẩn 49.6m2, trung tâm Thanh Khê, đang cho thuê 8 triệu/tháng
Bán nhà 2 tầng kiệt Lê Duẩn, vị trí trung tâm Thanh Khê, phù hợp an cư hoặc đầu tư cho thuê dòng tiền ổn định. Hiện chủ đang cho thuê 8 triệu/tháng. Thông tin...
Diện tích: 50 m2
Khu vực: Quận Thanh Khê, Đà Nẵng Ngày: 22:18 | 11/05/2026 Giá: 3,250,000,000 Vnđ

Bán nhà Phạm Như Tăng 60m2, đường 7m5 lề 4m, full nội thất mới, giá chỉ 7.6 tỷ
Hạ ngay 300 triệu cho khách thiện chí. Bán nhà mặt tiền đường Phạm Như Tăng, vị trí đẹp đường 7m5 lề 4m, phù hợp ở kết hợp kinh doanh, mở văn phòng, spa,...
Diện tích: 60 m2
Khu vực: Quận Thanh Khê, Đà Nẵng Ngày: 21:24 | 11/05/2026 Giá: 7,600,000,000 Vnđ

♪ Mặt Tiền Lô Độ, 42m2, 2 tầng, ngang 8m, Kinh Doanh Cực Ngon, 8.x tỷ
♪ Mặt Tiền Lô Độ, 42m2, 2 tầng, ngang 8m, Kinh Doanh Cực Ngon, 8.x tỷ+ Bán nhà Mặt Tiền đường Lê Độ, trục chính kinh doanh sầm uất bậc nhất Thanh Khê, giáp...
Diện tích: 42 m2
Khu vực: Quận Thanh Khê, Đà Nẵng Ngày: 15:48 | 09/05/2026 Giá: 8,700,000,000 Vnđ

# Mặt Tiền Lô Độ, 42m2, ngang 8m, Kinh Doanh Cực Ngon, 8.x tỷ
Mặt Tiền Lô Độ, 42m2, ngang 8m, Kinh Doanh Cực Ngon, 8.x tỷ+ Bán nhà Mặt Tiền đường Lê Độ, trục chính kinh doanh sầm uất bậc nhất Thanh Khê, giáp Hải Châu, kết...
Diện tích: 42 m2
Khu vực: Quận Thanh Khê, Đà Nẵng Ngày: 14:17 | 09/05/2026 Giá: 8,700,000,000 Vnđ

CĂN NHÀ NHỎ XINH CỰC TÂM HUYẾT CỦA ANH KIẾN TRÚC SƯ tại Quận Thanh Khê, TP Đà Nẵng
CĂN NHÀ NHỎ XINH CỰC TÂM HUYẾT CỦA ANH KIẾN TRÚC SƯ Địa chỉ: Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng(Phường Thanh Khê, TP Đà Nẵng...