# Khách Sạn MẶT BIỂN ĐÀ NẴNG - LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN – 390m2 ngang 19m, GIÁ ĐẦU TƯ 179tr/m2

Ngày đăng: 12/05/2026   -   Ngày hết hạn: 11/06/2026

Diện tích: 390 m2 Giá: 70,000,000,000 Vnđ Quận/Huyện: Quận Thanh Khê Tỉnh/Thành phố: Đà Nẵng

Khách Sạn MẶT BIỂN ĐÀ NẴNG - LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN – 390m2 ngang 19m, GIÁ ĐẦU TƯ 179tr/m2
VỊ TRÍ KIM CƯƠNG - SIÊU PHẨM MẶT BIỂN NGUYỄN TẤT THÀNH - 3 MẶT TIỀN ĐỘC BẢN ????
Cơ hội hiếm có để sở hữu tài sản đẳng cấp nhất trục đường biển Nguyễn Tất Thành. Một vị thế khẳng định tầm nhìn và đẳng cấp của nhà đầu tư!
???? Vị trí "Vàng" trong làng Bất động sản:
·         Lô góc 3 mặt tiền view trực diện biển xanh lộng gió.
·         Địa thế độc nhất vô nhị, cực kỳ thông thoáng và nổi bật trên toàn tuyến phố.
???? Thông số vàng:
·         Diện tích: 390m2.
·         Kích thước: Ngang 19m x Dài 25m (Mặt tiền cực lớn, lý tưởng cho mọi loại hình kinh doanh hạng sang).
???? Công năng & Dòng tiền:
·         Khách sạn 6 tầng kiên cố, thang máy hiện đại, gồm 22 phòng cao cấp đang vận hành.
·         Đặc biệt: Thương hiệu lớn (Katinat) đã đánh tiếng thuê dài hạn 5 năm nhưng chủ chưa đồng ý.
???? Giá chào đầu tư: 70 tỷ (Thương lượng chính chủ).
???? Cực hời: Tính riêng giá đất chưa đến 140 triệu/m2 — Rẻ hơn thị trường khu vực rất nhiều (đang giao dịch ~160-180 triệu/m2). Mua đất tặng ngay tòa khách sạn 6 tầng đẳng cấp!

???? Liên hệ tư vấn & xem tài sản - Trân trọng phục vụ quý khách.
Liên hệ:

Đan Đạt Yên

Điện thoại: 0934876613

Email: Datyendana@gmail.com

Hình ảnh

Video

Bản đồ

Tìm kiếm theo từ khóa

# Khách Sạn MẶT BIỂN ĐÀ NẴNG
Bất động sản khác Tại Quận Thanh Khê

♥ Khách Sạn MẶT BIỂN ĐÀ NẴNG - LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN – 390m2 GIÁ ĐẦU TƯ 179tr/m2

♥ Khách Sạn MẶT BIỂN ĐÀ NẴNG - LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN – 388m2 GIÁ ĐẦU TƯ 179tr/m2 VỊ TRÍ KIM CƯƠNG - SIÊU PHẨM MẶT BIỂN NGUYỄN TẤT THÀNH - 3 MẶT TIỀN ĐỘC BẢN...

Diện tích: 390 m2

Khu vực: Quận Thanh Khê, Đà Nẵng Ngày: 09:50 | 10/05/2026 Giá: 70,000,000,000 Vnđ

Sang gấp quán tại đường Lê Đình Lý, Thanh Khê, Đà Nẵng

CẦN SANG NHƯỢNG GẤP QUÁN Địa chỉ: Lê Đình Lý, Thanh Khê, Đà Nẵng – Diện tích: ngang 4,8 dài 7,8m – Do không có thời gian quản lý nên mình cần sang nhượng...

Diện tích: 38 m2

Khu vực: Quận Thanh Khê, Đà Nẵng Ngày: 14:45 | 23/04/2026 Giá: 85,000,000 Vnđ

CẦN SANG TIỆM NAIL TẠI PHƯỜNG AN KHÊ,QUẬN THANH KHÊ, ĐÀ NẴNG 65TRIEU

CẦN SANG TIỆM NAIL TẠI PHƯỜNG AN KHÊ,QUẬN THANH KHÊ, ĐÀ NẴNG 65TRIEU* Địa chỉ: 179 Cù Chính Lan* Diện tích: 45m2- Full đồ nghề đầy đủ:  3 giường gội kết...

Diện tích: 45 m2

Khu vực: Quận Thanh Khê, Đà Nẵng Ngày: 13:57 | 20/04/2026 Giá: 65,000,000 Vnđ

CẦN SANG NHƯỢNG TIỆM GIẶT SẤY SET UP ĐẦY TÂM HUYẾT CHỈ MỚI MỞ TRƯỚC TẾT ĐƯỢC KHÁCH QUÝ MẾN NÊN CÓ

CẦN SANG NHƯỢNG TIỆM GIẶT SẤY SET UP ĐẦY TÂM HUYẾT CHỈ MỚI MỞ TRƯỚC TẾT ĐƯỢC KHÁCH QUÝ MẾN NÊN CÓ LƯỢNG KHÁCH QUEN ĐANG HOẠT ĐỘNG ỔN ĐỊNH sau thời...

Diện tích: 40 m2

Khu vực: Quận Thanh Khê, Đà Nẵng Ngày: 10:31 | 18/04/2026 Giá: 135,000,000 Vnđ

Khách sạn 5 tầng Hà Huy Tập 200m², 18 phòng, giá 39.5 tỷ

Bán khách sạn 5 tầng trên trục đường Hà Huy Tập, khu vực kinh doanh sầm uất, giao thông thuận tiện, kết nối nhanh ra trung tâm thành phố. Diện tích...

Diện tích: 200 m2

Khu vực: Quận Thanh Khê, Đà Nẵng Ngày: 22:27 | 01/03/2026 Giá: 39,500,000,000 Vnđ

SIÊU HÓT - CHÍNH CHỦ SANG NHƯỢNG MBKD SHOP QUẦN ÁO TẠI THANH KHÊ, ĐÀ NẴNG CHỈ 2xtr - GIÁ TỐT ĐẦU TƯ