► ĐẤT NỀN KĐT VƯỜN SEN BẮC NINH – TRUNG TÂM ĐỒNG KỴ, TỪ SƠN

Ngày đăng: 17/05/2026   -   Ngày hết hạn: 16/06/2026

Diện tích: 108 m2 Giá: 6,960,000,000 Vnđ Quận/Huyện: Thành Phố Từ Sơn Tỉnh/Thành phố: Bắc Ninh

►  ĐẤT NỀN KĐT VƯỜN SEN BẮC NINH – TRUNG TÂM ĐỒNG KỴ, TỪ SƠN ♦  Vị trí đẹp trong KĐT Vườn Sen Bắc Ninh – khu đô thị hiện đại, hạ tầng hoàn thiện, dân cư văn minh.✅ Diện tích đẹp: 108,75m²✅ Mặt tiền 5m – cực dễ thiết kế xây dựng✅ Đường rộng, vỉa hè thoáng, ô tô tránh nhau thoải mái✅ Pháp lý rõ ràng♦ Tiện ích xung quanh đầy đủ:Chỉ vài bước tới trường học, công viên, chợGần ĐH Luật, ĐH Ngoại Thương, ĐH TDTTKhu vực quy hoạch hồ điều hòa lớnLiền kề các đại dự án lớn: Sun Group, Taseco, Vin,...♦ Khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao – phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền.♦ Giá bán: 64 triệu/m²- Sổ đỏ chính chủ không qua trung gian. ►  Liên hệ: 0388392285 / 0968099192
Liên hệ:

Bấtt động sản Việt

Điện thoại: 0999999910

Email: bdsdangtin68@gmail.com

Hình ảnh

Video

Bản đồ

Tìm kiếm theo từ khóa

► ĐẤT NỀN KĐT VƯỜN SEN BẮC
Bán đất nền Tại Thành Phố Từ Sơn

► HOT NHẤT KĐT VƯỜN SEN – TỪ SƠN, BẮC NINH

►  HOT NHẤT KĐT VƯỜN SEN – TỪ SƠN, BẮC NINH ♦  Lô 21-26 KĐT Vườn Sen Bắc Ninh – Đường Tỉnh Lộ 277♦ Vị trí đẹp ngay cạnh ĐH Luật CS2 – tiềm...

Diện tích: 101 m2

Khu vực: Thành Phố Từ Sơn, Bắc Ninh Ngày: 14:45 | 17/05/2026 Giá: 6,500,000,000 Vnđ

Bán lô đất Có Diện Tích 48,6 m² (Mặt tiền 6.8m) Tại Phường Châu Khê, Thành phố Từ Sơn, Bắc

  Bán lô đất Có Diện Tích 48,6 m² (Mặt tiền 6.8m) Tại Phường Châu Khê, Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh(Phường Phù Khê, Bắc Ninh mới) ⚡️Vị trí đẹp , giao...

Diện tích: 48 m2

Khu vực: Thành Phố Từ Sơn, Bắc Ninh Ngày: 06:38 | 10/05/2026 Giá: 2,200,000,000 Vnđ

bán đất đồng kỵ kinh doanh nhỏ lẻ 2.x tỷ lô góc

???? chính chủ gửi bán lô đất tại khu phố đồng kỵ phường đồng nguyên, Từ Sơn.???? diện tích gần 50 mét vuông ✅ mặt tiền 4 m 30 nở hậu.????️ đường trước...

Diện tích: 50 m2

Khu vực: Thành Phố Từ Sơn, Bắc Ninh Ngày: 08:51 | 04/05/2026 Giá: 2,450,000,000 Vnđ

bán đất phù chẩn 66m gia hơn 2 tỷ từ sơn

  ???? CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP – VỊ TRÍ TIỀM NĂNG – GẦN KCN VISIP ???? ???? Vị trí : phù chẩn - từ sơn cực đẹp – phù hợp cả đầu tư và an cư lâu...

Diện tích: 66 m2

Khu vực: Thành Phố Từ Sơn, Bắc Ninh Ngày: 08:36 | 04/05/2026 Giá: 2,350,000,000 Vnđ