???? ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ – TRẦN NÃO, BÌNH AN, QUẬN 2 ????

Ngày đăng: 13/05/2026   -   Ngày hết hạn: 12/06/2026

Diện tích: 256 m2 Giá: 33,000,000,000 Vnđ Quận/Huyện: Thành phố Thủ Đức Tỉnh/Thành phố: Hồ Chí Minh

???? ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ – TRẦN NÃO, BÌNH AN, QUẬN 2 ????
• Vị trí đẹp khu Trần Não – Bình An, đường rộng thoáng, khu dân cư hiện hữu• Diện tích: 11 x 24,7m – Công nhận 256,4m²• Hiện trạng: nhà nát, thuận tiện xây mới theo nhu cầu• Đang khai thác phòng trọ thu nhập khoảng 50 triệu/tháng
???? Khu vực được xây dựng: Hầm + 6 tầng???? Giá bán: 33,5 Tỷ ~ khoảng 130 triệu/m²
lh ngay 0933 985 116 a hưng xem đất
Liên hệ:

Ngô Khắc Hà

Điện thoại: 84985337116

Email: nhadatgiahung.8789@gmail.com

Hình ảnh

Video

Bản đồ

Bán đất nền Tại Thành phố Thủ Đức

bán đất Ngay đường Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền Q2 , Diện tích: 380 - 58 TỶ

- Ngay đường Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền✔️Diện tích: 10×37m - Khuôn viên thực tế: 380m2 - Công Nhận trên sổ 270m2 ✔️Hiện trạng: Đất vuông vức, tiện...

Diện tích: 380 m2

Khu vực: Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh Ngày: 07:23 | 13/05/2026 Giá: 58,000,000,000 Vnđ

Diện tích: 380 m2

Khu vực: Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh Ngày: 07:22 | 13/05/2026 Giá: 58,000,000,000 Vnđ

???? ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ – TRẦN NÃO, BÌNH AN, QUẬN 2 ????

???? ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ – TRẦN NÃO, BÌNH AN, QUẬN 2 ???? • Vị trí đẹp khu Trần Não – Bình An, đường rộng thoáng, khu dân cư hiện hữu• Diện tích:...

Diện tích: 256 m2

Khu vực: Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh Ngày: 07:14 | 13/05/2026 Giá: 33,000,000,000 Vnđ

???? ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ – TRẦN NÃO, BÌNH AN, QUẬN 2 ????

Diện tích: 256 m2

NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – AN PHÚ, GIÁ 25 TỶ ????– An Phú, giáp Thảo Điền – TP Thủ Đức (Q2 cũ)