- Trang chủ >
- Nhà đất bán >
- Hà Nội
Nhà đất bán tại Hà Nội

BÁN NHÀ PHÂN LÔ VIP NGUỴ NHƯ KON TUM, 41M2 4T OTO TRÁNH, VỈA HÈ, KINH DOANH, VP, 16.X TỶ
CẦN BÁN NHÀ NGUỴ NHƯ KON TUM, THANH XUÂN - KHU PHÂN LÔ VIP - OTO TRÁNH, DỪNG ĐỖ - VỈA HÈ - KINH DOANH - DT 40M2 4 TẦNG - Ô CHỜ THANG MÁY - PHÙ HỢP MUA Ở KẾT HỢP KINH DOANH...
Diện tích: 41 m2
Khu vực: Quận Thanh Xuân, Hà Nội Ngày: 15:59 | 30/06/2026 Giá: 16,400,000,000 Vnđ

Mình đang cần bán nhà khung được xây chắc chắn lại từ năm 2018
Mình đang cần bán nhà khung được xây chắc chắn lại từ năm 2018 Địa chỉ : số 15 ngõ 291 Vũ Hữu-Thanh Xuân-Hà Nội Nhà được xây 5 tầng: tầng 1 (bếp+để xe),...
Diện tích: 20 m2
Khu vực: Quận Thanh Xuân, Hà Nội Ngày: 15:46 | 30/06/2026 Giá: 4,600,000,000 Vnđ

GẤP BÁN CĂN HỘ 67 (M2), 02 NGỦ, KĐT THANH HÀ, HÀ ĐÔNG, HÀ NỘI, GIÁ 2.8 TỶ
GẤP BÁN CĂN HỘ 67 (M2), 02 NGỦ, KĐT THANH HÀ, HÀ ĐÔNG, HÀ NỘI, GIÁ 2.8 TỶ
Diện tích: 67 m2
Khu vực: Quận Hà Đông, Hà Nội Ngày: 15:33 | 30/06/2026 Giá: 2,800,000,000 Vnđ

CĂN 2PN TẦNG ĐẸP – HƯỚNG ĐÔNG BẮC TẠI HANOI SEASONS GARDEN
Nếu anh/chị yêu thích không gian yên tĩnh, mát mẻ và đang tìm một căn hộ 2PN để ở thì đây là lựa chọn rất đáng cân nhắc. ???? Mã căn: HH-B-25-05A ????️ 2 Phòng...
Diện tích: 74 m2
Khu vực: Quận Thanh Xuân, Hà Nội Ngày: 15:31 | 30/06/2026 Giá: 173,000,000 Vnđ

68 Tỷ - Tòa Văn Phòng Nguyễn Xiển 135m2, 8 Tầng Thông Sàn, Vỉa Hè Dòng Tiền KD Đỉnh
68 Tỷ - Tòa văn phòng Nguyễn Xiển: 135m2, 8 tầng thông sàn, vỉa hè rộng, dòng tiền đỉnh Hiếm có tòa văn phòng bề thế khu Nguyễn Xiển, đường to đẹp thông sang...
Diện tích: 135 m2
Khu vực: Quận Thanh Xuân, Hà Nội Ngày: 15:26 | 30/06/2026 Giá: 68,000,000,000 Vnđ

SANG NHƯỢNG QUÁN BUFFET LẨU NƯỚNG – GIÁ CHỈ 20 TRIỆU TẠI KĐT THANH HÀ, HÀ NỘI
SANG NHƯỢNG QUÁN BUFFET LẨU NƯỚNG – GIÁ CHỈ 20 TRIỆU TẠI KĐT THANH HÀ, HÀ NỘI* Địa chỉ: Khu HHB02, KĐT Thanh Hà, Kiến Hưng , Hà Đông, Hà Nội.* Do không có thời...
Diện tích: 40 m2
Khu vực: Quận Hà Đông, Hà Nội Ngày: 15:09 | 30/06/2026 Giá: 20,000,000 Vnđ

CĂN 2PN TẦNG ĐẸP – HƯỚNG ĐÔNG BẮC TẠI HANOI SEASONS GARDEN
Nếu anh/chị yêu thích không gian yên tĩnh, mát mẻ và đang tìm một căn hộ 2PN để ở thì đây là lựa chọn rất đáng cân nhắc. ???? Mã căn: HH-B-25-05A ????️ 2 Phòng...
Diện tích: 74 m2
Khu vực: Quận Thanh Xuân, Hà Nội Ngày: 14:12 | 30/06/2026 Giá: 173,000,000 Vnđ

BÁN TÒA VP HOÀNG CẦU - ĐỐNG ĐA - 9 TẦNG - LÔ GÓC KINH DOANH - 145M² - MT 8M - 49,5 TỶ
BÁN TÒA VĂN PHÒNG HOÀNG CẦU - ĐỐNG ĐA - 9 TẦNG - LÔ GÓC KINH DOANH - 145M² - MT 8M - 49,5 TỶ VỊ TRÍ * Nhà nằm trên phố Hoàng Cầu, mặt phố lớn, lô góc 2 mặt...
Diện tích: 145 m2
Khu vực: Quận Đống Đa, Hà Nội Ngày: 13:08 | 30/06/2026 Giá: 49,500,000,000 Vnđ

BÁN BIỆT THỰ LIỀN KỀ VĨNH PHÚC - BA ĐÌNH - PHÂN LÔ VIP, Ô TÔ TRÁNH, VỈA HÈ - 110 M2 - MT 7M - 36 TỶ
BÁN BIỆT THỰ LIỀN KỀ VĨNH PHÚC - BA ĐÌNH - PHÂN LÔ VIP, Ô TÔ TRÁNH, VỈA HÈ - 110 M2 - MT 7M - 36 TỶ --- VỊ TRÍ * Nhà thuộc khu phân lô cao cấp, đường rộng...
Diện tích: 110 m2
Khu vực: Quận Ba Đình, Hà Nội Ngày: 13:08 | 30/06/2026 Giá: 36,000,000,000 Vnđ

BÁN NHÀ NGHĨA TÂN - CẦU GIẤY - PHÂN LÔ, VỈA HÈ, Ô TÔ TRÁNH - 70M2 - 4 TẦNG - MT 5.5M - 34.8 TỶ
BÁN NHÀ NGHĨA TÂN - CẦU GIẤY - PHÂN LÔ, VỈA HÈ, Ô TÔ TRÁNH - 70M2 - 4 TẦNG - MT 5.5M - 34.8 TỶ --- VỊ TRÍ * Nhà thuộc khu phân lô Nghĩa Tân, đường rộng có...
Diện tích: 70 m2
Khu vực: Quận Cầu Giấy, Hà Nội Ngày: 13:02 | 30/06/2026 Giá: 34,800,000,000 Vnđ

BÁN TÒA APARTMENT XUÂN ĐỈNH - DT 150 TR/TH, GARA Ô TÔ - 130M2 - 8 TẦNG - MT 8M - 37.8 TỶ
BÁN TÒA APARTMENT XUÂN ĐỈNH - BẮC TỪ LIÊM - THANG MÁY, DÒNG TIỀN 150 TRIỆU/THÁNG, GARA Ô TÔ - 130M2 - 8 TẦNG - MT 8M - 37.8 TỶ --- VỊ TRÍ * Nhà cách ô tô tránh...
Diện tích: 130 m2
Khu vực: Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 12:54 | 30/06/2026 Giá: 37,800,000,000 Vnđ

BÁN NHÀ NGUYỄN THỊ ĐỊNH - CẦU GIẤY - LÔ GÓC, MẶT TIỀN 12 M, MỘT NHÀ RA PHỐ - Ô TÔ TRÁNH - 80M2 - 43
BÁN NHÀ NGUYỄN THỊ ĐỊNH - CẦU GIẤY - LÔ GÓC, MẶT TIỀN 12 M, MỘT NHÀ RA PHỐ - Ô TÔ TRÁNH - 80M2 - 43 TỶ --- VỊ TRÍ * Nhà lô góc, một nhà ra mặt phố Nguyễn...
Diện tích: 80 m2
Khu vực: Quận Cầu Giấy, Hà Nội Ngày: 12:51 | 30/06/2026 Giá: 43,000,000,000 Vnđ

BÁN MẶT PHỐ HOÀNG QUỐC VIỆT - CẦU GIẤY - LÔ GÓC - DT 80 TR/TH - 168M2 - 6 TẦNG - MT 12M - 75.5 TỶ
BÁN MẶT PHỐ HOÀNG QUỐC VIỆT - CẦU GIẤY - LÔ GÓC KINH DOANH ĐỈNH - DÒNG TIỀN 80 TRIỆU/THÁNG - 168M2 - 6 TẦNG - MT 12M - 75.5 TỶ --- VỊ TRÍ * Mặt phố, vỉa...
Diện tích: 168 m2
Khu vực: Quận Cầu Giấy, Hà Nội Ngày: 12:44 | 30/06/2026 Giá: 75,500,000,000 Vnđ

BÁN NHÀ LIỀN KỀ HOÀNG VĂN THÁI - THANH XUÂN - KHU QUÂN ĐỘI PHÂN LÔ - Ô TÔ DỪNG ĐỖ - 90M2 - 4 TẦNG -
BÁN NHÀ LIỀN KỀ HOÀNG VĂN THÁI - THANH XUÂN - KHU QUÂN ĐỘI PHÂN LÔ - Ô TÔ DỪNG ĐỖ - 90M2 - 4 TẦNG - MT 5M - 33.8 TỶ VỊ TRÍ Nhà nằm trong khu quân đội phân...
Diện tích: 90 m2
Khu vực: Quận Thanh Xuân, Hà Nội Ngày: 12:40 | 30/06/2026 Giá: 33,800,000,000 Vnđ

BÁN GẤP NHÀ PHÂN LÔ, ÔTÔ, LÔ GÓC KINH DOANH, PHỐ HOÀNG VĂN THÁI, THANH XUÂN 65M, 8T 28 TỶ
BÁN GẤP NHÀ PHÂN LÔ, ÔTÔ, LÔ GÓC KINH DOANH, PHỐ HOÀNG VĂN THÁI, THANH XUÂN 65M, 8T 28 TỶ Chính chủ gửi bán gấp nhà lô góc phân lô ô tô gara kinh doanh đỉnh,...
Diện tích: 65 m2
Khu vực: Quận Thanh Xuân, Hà Nội Ngày: 12:34 | 30/06/2026 Giá: 28,000,000,000 Vnđ

bán liền kề dự án ecomony bác an khánh siêu đẹp
giải pháp vừa ở vừa kinh doanh hiệu quả liền kề An Khánh Ecomony.- Diện tích: 70m².- Căn áp góc mặt tiền đường 40m, kết nối mọi trục đường chính.- Mặt tiền:...
Diện tích: 70 m2
Khu vực: Huyện Hoài Đức, Hà Nội Ngày: 12:04 | 30/06/2026 Giá: 15,000,000,000 Vnđ

(Chính chủ) bán nhà mặt phố Hàng Chiếu, 4 tầng, mặt tiền 4m, 116m2, 75 tỉ, kinh doanh đỉnh
Tôi cần bán gấp căn nhà mặt phố Hàng Chiếu mặt tiền 4m, vỉa hè rộng, đường ô tô 2 chiều, phù hợp để kinh doanh nhà hàng hoặc khách sạn Diện tích: 116m2...
Diện tích: 116 m2
Khu vực: Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội Ngày: 12:04 | 30/06/2026 Giá: 75,000,000,000 Vnđ

CHUYỂN NHƯỢNG 151 M2 FULL THỔ CƯ, XÃ SUỐI HAI, HÀ NỘI
Chính chủ bán 151m2, full thổ cư, sẵn sổ sang tên, mặt tiền 10m. Vuông như khổ A4. Đường nhựa trước đất thông nhau, mặt cắt rộng 5m. Vị trí cách ngã ba Chằm...
Diện tích: 151 m2
Khu vực: Huyện Ba Vì, Hà Nội Ngày: 11:53 | 30/06/2026 Giá: 1,300,000,000 Vnđ

BÁN NHÀ TƯ ĐÌNH 51M2- 8 TẦNG THANG MÁY- GARA OTO- NGÕ THÔNG- NHỈNH 20 TỶ
SIÊU PHẨM TƯ ĐÌNH - LONG BIÊN – 8 TẦNG NGUY NGA – LÔ GÓC VIEW CẦU TRẦN HƯNG ĐẠO – GIÁ NHỈNH 20 TỶ! Diện tích: 51m² Thiết kế: Lô góc 2 mặt thoáng sáng, xây...
Diện tích: 51 m2
Khu vực: Quận Long Biên, Hà Nội Ngày: 11:48 | 30/06/2026 Giá: 20,000,000,000 Vnđ

BÁN KHO XƯỞNG HỒNG VÂN - THƯỜNG TÍN - HÀ NỘI - GIÁ BÁN 13 TRIỆU/M2
'???? Tổng diện tích: 1.000m2. Trong đó:✔️ Diện tích đất nông nghiệp 370m2✔️ Diện tích đất thổ cư 630m2, vuông vắn, nở hậu. ???? Đã được dựng Xưởng kiên...
Diện tích: 1000 m2
Khu vực: Huyện Thường Tín, Hà Nội Ngày: 11:43 | 30/06/2026 Giá: 13,000,000 Vnđ

BÁN ĐẤT VIỆT HƯNG 50M2, MẶT HỒ, LÔ GÓC, Ô TÔ TRÁNH- NHỈNH 10 TỶ
SIÊU PHẨM ĐẤT VÀNG VIỆT HƯNG - LONG BIÊN – MẶT HỒ LÔ GÓC – 2 MẶT ĐƯỜNG Ô TÔ TRÁNH – GIÁ NHỈNH 10 TỶ! Diện tích: 50m² Mặt tiền: 5m (thông số lý tưởng,...
Diện tích: 50 m2
Khu vực: Quận Long Biên, Hà Nội Ngày: 11:40 | 30/06/2026 Giá: 10,000,000,000 Vnđ

BÁN ĐẤT VIỆT HƯNG 50M2, MẶT HỒ, LÔ GÓC, OTO TRÁNH ĐỖ- NHỈNH 10 TỶ
SIÊU PHẨM ĐẤT VÀNG VIỆT HƯNG - LONG BIÊN – MẶT HỒ LÔ GÓC – 2 MẶT ĐƯỜNG Ô TÔ TRÁNH – GIÁ NHỈNH 10 TỶ! Diện tích: 50m² Mặt tiền: 5m (thông số lý tưởng,...
Diện tích: 50 m2
Khu vực: Quận Long Biên, Hà Nội Ngày: 11:39 | 30/06/2026 Giá: 10,000,000,000 Vnđ

CĂN 2PN HƯỚNG ĐÔNG NAM – KHÔNG GIAN SỐNG THOÁNG MÁT TẠI HANOI SEASONS GARDEN
Một trong những mẫu căn được nhiều khách hàng mua ở thực quan tâm nhờ hướng đẹp và diện tích vừa phải. ???? Mã căn: HH-B-1X-10 ????️ 2 Phòng ngủ ???? Diện...
Diện tích: 75 m2
Khu vực: Quận Thanh Xuân, Hà Nội Ngày: 11:38 | 30/06/2026 Giá: 172,000,000 Vnđ

BÁN KHO XƯỞNG TẠI HỒNG VÂN - THƯỜNG TÍN - GIÁ CHỈ 13 TRIỆU/M2
???? Tổng diện tích: 1.000m2. Trong đó:✔️ Diện tích đất nông nghiệp 370m2✔️ Diện tích đất thổ cư 630m2, vuông vắn, nở hậu. ???? Đã được dựng Xưởng kiên...
Diện tích: 1000 m2
Khu vực: Huyện Thường Tín, Hà Nội Ngày: 11:36 | 30/06/2026 Giá: 13,000,000 Vnđ

BÁN NHÀ THẠCH BÀN 50M2- 7 TẦNG THANG MÁY-NGÕ NÔNG- GARA Ô TÔ- NHỈNH 12 TỶ
SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP THẠCH BÀN - LONG BIÊN – 7 TẦNG THANG MÁY – GARA Ô TÔ 7 CHỖ – GIÁ NHỈNH 12 TỶ! Diện tích: 50m² Mặt tiền: 5m (thông số vàng, cực thoáng rộng). Thiết...
Diện tích: 50 m2
Khu vực: Quận Long Biên, Hà Nội Ngày: 11:31 | 30/06/2026 Giá: 12,000,000,000 Vnđ
Lọc theo khoảng giá
Lọc theo diện tích

