Nhà đất bán tại Đà Nẵng

????????Shophouse 5 tầng - 2 mặt tiền đường NGUYỄN SINH SẮC và HÒA PHÚ 25

Shophouse 5 tầng - 2 mặt tiền đường NGUYỄN SINH SẮC và HÒA PHÚ 25 + P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng+ DT: 140m2 (7x20)m+ Nhà 2 mặt tiền đường 60m lề 9m và đường 7,5, lề...

Diện tích: 140 m2

Khu vực: Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng Ngày: 16:34 | 18/05/2026 Giá: 24,970,000,000 Vnđ

♥ Lô Góc 2 Măt Tiền KD, View Công Viên, Lõi Hải Châu, 6.x tỷ

♥ Lô Góc 2 Măt Tiền KD, View Công Viên, Lõi Hải Châu, 6.x tỷ + Bán nhà Lô Góc 2 Mặt Tiền đường 7.5m và 5.5m, Ngay Công Viên, Chợ Đống Đa, Vị trí kinh doanh đắc...

Diện tích: 36 m2

Khu vực: Quận Hải Châu, Đà Nẵng Ngày: 13:50 | 18/05/2026 Giá: 6,400,000,000 Vnđ

Nhà Mặt tiền đường Ngô Quyền , Phường Sơn Trà, Đà Nẵng

Nhà Mặt tiền đường Ngô Quyền , Phường sơn trà, đà nẵng- Diện tích Ngang 7m tổng 90m2 - Nhà có sẵn nhà hai tầng đã chia đôi cho thuê kinh doanh buôn bán.- Chủ Ngộp...

Diện tích: 90 m2

Khu vực: Quận Sơn Trà, Đà Nẵng Ngày: 11:51 | 18/05/2026 Giá: 13,000,000,000 Vnđ

► CĂN HỘ STUDIO MỚI XÂY 100% – FULL NỘI THẤT CAO CẤP – CHỈ XÁCH VALI VÀO Ở

► CĂN HỘ STUDIO MỚI XÂY 100% – FULL NỘI THẤT CAO CẤP – CHỈ XÁCH VALI VÀO Ở  ♦  Địa chỉ: 22 Quách Thị Trang, Hòa Xuân♦ Gần ngay Võ Chí Công & đường...

Diện tích: Không xác định

Khu vực: Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng Ngày: 11:35 | 18/05/2026 Giá: 0 Vnđ

????????Bán đất kiệt K149 Lê Đình Lý - Gía đầu tư

Bán đất kiệt K149 Lê Đình Lý - Gía đầu tư- P. Hải Châu, TP Đà Nẵng- Diện tích: 55,5m2 ngang 4,55m vuông vức ko tỳ vết - Đang mở đường 10,5m mỗi bên lề 3m sát...

Diện tích: 56 m2

Khu vực: Quận Hải Châu, Đà Nẵng Ngày: 09:46 | 18/05/2026 Giá: 3,750,000,000 Vnđ

????????Bán đất đường THÂM TÂM - thông đường Minh Mạng

Bán đất đường THÂM TÂM - thông đường Minh Mạng- P. Ngũ Hành Sơn - TP Đà Nẵng- Diện tích: 100m2 (5x20)m- Đường 7,5m, vỉa hè 3,5m- Vị trí trục thông đường Minh...

Diện tích: 100 m2

Khu vực: Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng Ngày: 09:45 | 18/05/2026 Giá: 5,200,000,000 Vnđ

# Trưng Nữ Vương, Sân Cực Rộng, 3 mặt thoáng, 48.9m2, 2 tầng mới, 3PN, Full Nội Thất, 3.x tỷ

K Trưng Nữ Vương, Sân Cực Rộng, 3 mặt thoáng, 49m2, 2 tầng mới, 3PN, Full Nội Thất, 3.9x tỷ+ Bán nhà lô góc kiệt Trưng Nữ Vương, Kiệt vào 2.5-3m, đoạn trước nhà...

Diện tích: 49 m2

Khu vực: Quận Hải Châu, Đà Nẵng Ngày: 07:52 | 18/05/2026 Giá: 3,750,000,000 Vnđ

♪ Nhà sau MT Nguyễn Văn Linh, 2 tầng, Ngang 8m, Kinh Doanh, 2.x tỷ nhỏ

♪ Nhà sau MT Nguyễn Văn Linh, 2 tầng, Ngang 8m, Kinh Doanh, 2.4 tỷ+ Bán nhà 30m ra MT Nguyễn Văn Linh, chỉ sau nhà Mặt Tiền, Kiệt 2.5m thông thoáng, vị trí kinh doanh tốt.+...

Diện tích: 18 m2

Khu vực: Quận Hải Châu, Đà Nẵng Ngày: 07:52 | 18/05/2026 Giá: 2,390,000,000 Vnđ

♪ MT Phan Thanh 132m2, ngang hơn 5m, Nở hậu, 2 mê đúc, chỉ 117tr/m2

♪ MT Phan Thanh 132m2, ngang hơn 5m, Nở hậu, 2 mê đúc, chỉ 117tr/m2 + Bán nhà Mặt Tiền Phan Thanh, trục kinh doanh sầm uất trung tâm, gần ĐH Duy Tân, BV Hoàn Mỹ, Công...

Diện tích: 132 m2

Khu vực: Quận Thanh Khê, Đà Nẵng Ngày: 23:30 | 17/05/2026 Giá: 15,600,000,000 Vnđ

Bán Nhà Trưng Nữ Vương 49m2 Giá 3.75 Tỷ Góc 3 Mặt Thoáng Full Nội Thất

Cần bán nhà đẹp tại đường Trưng Nữ Vương, thông kiệt K149 Lê Đình Lý, vị trí lõi trung tâm thành phố, khu dân cư an ninh, thuận tiện di chuyển mọi khu vực. Diện...

Diện tích: 49 m2

Khu vực: Quận Hải Châu, Đà Nẵng Ngày: 21:35 | 17/05/2026 Giá: 3,750,000,000 Vnđ

Bán Nhà 3 Tầng Bùi Hữu Nghĩa Tây An Thượng 56m2 Giá 10.3 Tỷ Gần Biển

Cần bán nhà 3 tầng đẹp tại đường Bùi Hữu Nghĩa, khu Tây An Thượng Đà Nẵng, vị trí cực kỳ tiềm năng gần biển Mỹ Khê, khu vực tập trung đông khách Tây...

Diện tích: 56 m2

Khu vực: Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng Ngày: 21:11 | 17/05/2026 Giá: 10,300,000,000 Vnđ

Siêu Phẩm Mặt Tiền Lê Độ 82m2 Nhà 3 Tầng 5 Phòng Ngủ Giá 16.6 Tỷ

Cần bán nhà mặt tiền đường Lê Độ, vị trí trung tâm kinh doanh sầm uất bậc nhất thành phố, phù hợp vừa ở vừa khai thác kinh doanh đa ngành nghề với giá trị...

Diện tích: 82 m2

Khu vực: Quận Thanh Khê, Đà Nẵng Ngày: 21:00 | 17/05/2026 Giá: 16,600,000,000 Vnđ

Bán Nhà 3 Tầng Thuận An 4 Thanh Khê 75m2 Giá 7.8 Tỷ Đường 5.5m

Cần bán nhà 3 tầng kiên cố tại đường Thuận An 4, quận Thanh Khê, vị trí đẹp trung tâm thành phố, khu dân cư đông đúc, dân trí cao, thích hợp an cư hoặc đầu...

Diện tích: 75 m2

Khu vực: Quận Thanh Khê, Đà Nẵng Ngày: 20:55 | 17/05/2026 Giá: 7,800,000,000 Vnđ

Bán Nhà Quách Thị Trang 100m2 3 Tầng 3 Phòng Ngủ Giá 8.3 Tỷ Đường 7.5m

Cần bán nhà đẹp đường Quách Thị Trang, khu dân trí cao, an ninh tốt, vị trí thoáng mát phía sau đường Võ Chí Công. Nhà phù hợp để ở lâu dài hoặc đầu tư giữ...

Diện tích: 100 m2

Khu vực: Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng Ngày: 18:01 | 17/05/2026 Giá: 8,300,000,000 Vnđ

ĐẤT ĐẸP HÒA NINH – VUÔNG VỨC – GIÁ TỐT

ĐẤT ĐẸP HÒA NINH – VUÔNG VỨC – GIÁ TỐT- Thôn Sơn Phước, xã Hòa Ninh ( Xã Bà Nà mới) huyện Hòa Vang, Đà Nẵng - Diện tích: 1.020m² - Ngay khu vực dân...

Diện tích: 1020 m2

Khu vực: Huyện Hoà Vang, Đà Nẵng Ngày: 16:28 | 17/05/2026 Giá: 2,350,000,000 Vnđ

♪ 2 Mặt Kiệt gần MT Điện Biên Phủ, 1 nhà ra Ô tô, 40m2, sân rộng, ở ngay 2.xx tỷ

♪ 2 Mặt Kiệt gần MT Điện Biên Phủ, 1 nhà ra Ô tô, 40m2, sân rộng, ở ngay 2.xx tỷ Bán nhà 2 mặt kiệt trước - sau, gần MT Điện Biên Phủ, gần Công Viên, Siêu...

Diện tích: 40 m2

Khu vực: Quận Thanh Khê, Đà Nẵng Ngày: 16:02 | 17/05/2026 Giá: 2,990,000,000 Vnđ

♥ Mặt Tiền Thái Thị Bôi, gần Chợ, 56m2, ngang 4.2m, 2 tầng, 5.2 tỷ

♥ Mặt Tiền Thái Thị Bôi, gần Chợ, 56m2, ngang 4.2m, 2 tầng, 5.2 tỷ + Bán nhà Mặt Tiền đường 7.5m lề 4m, Thái Thị Bôi, gần Chợ Kinh doanh Buôn bán cực tốt. +...

Diện tích: 56 m2

Khu vực: Quận Thanh Khê, Đà Nẵng Ngày: 11:29 | 17/05/2026 Giá: 5,200,000,000 Vnđ

# Kề MT Nguyễn Công Trứ sát Sông Hàn, 44m2, Sập Hầm 200tr còn nhỉnh 3 tỷ

 Kề MT Nguyễn Công Trứ sát Sông Hàn, 44m2, Sập Hầm 200tr còn nhỉnh 3 tỷ + Bán nhà 10m ra Mặt Tiền Nguyễn Công Trứ, đi bộ ra Trần Hưng Đạo, Sông Hàn,...

Diện tích: 44 m2

Khu vực: Quận Sơn Trà, Đà Nẵng Ngày: 11:28 | 17/05/2026 Giá: 3,400,000,000 Vnđ

# MT Đặng Văn Ngữ, Mặt Chợ Cẩm Lệ, 5x15m, 2 tầng đang KD, 9.xx tỷ

MT Đặng Văn Ngữ, Mặt Chợ Cẩm Lệ, 5x15m, 2 tầng đang KD, 9.xx tỷ + Bán nhà Mặt Tiền Chợ Cẩm Lệ, đường 7.5m, Mặt Chợ kinh doanh sầm uất + DT: 5x15m, 2 tầng...

Diện tích: 75 m2

Khu vực: Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng Ngày: 11:27 | 17/05/2026 Giá: 9,900,000,000 Vnđ

????????Bán nhà 2 tầng đường Nguyễn Viết Xuân - Đối diện bến xe TTTP

Bán nhà 2 tầng đường Nguyễn Viết Xuân - Đối diện bến xe TTTP-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DTĐ: 94m2 (5 x 18,8)m.-Đường: 5,5m; vĩa hè 3m-Công năng sử dụng: Gồm 3PN,...

Diện tích: 94 m2

Khu vực: Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng Ngày: 11:09 | 17/05/2026 Giá: 6,800,000,000 Vnđ

????????Bán đất đường 7,5m kề lô góc Thâm Tâm với Minh Mạng

Bán đất đường 7,5m kề lô góc Thâm Tâm với Minh Mạng- P. Ngũ Hành Sơn - TP Đà Nẵng- Diện tích: 111m2 (6 x 18,5)m- Đường 7,5m, vỉa hè 3,5m- Vị trí khu dân cư dân...

Diện tích: 111 m2

Khu vực: Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng Ngày: 11:09 | 17/05/2026 Giá: 5,290,000,000 Vnđ

♥ Mặt Tiền Phan Thanh 133m2, ngang hơn 5m, Nở hậu, 2 mê đúc, 15.x tỷ ~118tr/m2

♥ Mặt Tiền Phan Thanh 133m2, ngang hơn 5m, Nở hậu, 2 mê đúc, 15.x tỷ ~117tr/m2 + Bán nhà Mặt Tiền Phan Thanh, trục kinh doanh sầm uất trung tâm, gần ĐH Duy Tân, BV Hoàn...

Diện tích: 133 m2

Khu vực: Quận Thanh Khê, Đà Nẵng Ngày: 10:58 | 17/05/2026 Giá: 15,600,000,000 Vnđ

# Mặt Tiền Đường 2/9 Sát Cầu Rồng, Công Viên APEC, 105m2, ngang 6.5m, 3 tầng

Mặt Tiền Đường 2/9 Sát Cầu Rồng, Công Viên APEC, 105m2, ngang 6.5m, 3 tầng+ Bán nhà mặt tiền đường 2 Tháng 9, vị trí kim cương, sát Cầu Rồng, Công Viên Apec, Phố...

Diện tích: 105 m2

Khu vực: Quận Hải Châu, Đà Nẵng Ngày: 10:57 | 17/05/2026 Giá: 36,500,000,000 Vnđ

????????Bán đất 148m2 đường Đạm Phương - sát đường Minh Mạng

Bán đất 148m2 đường Đạm Phương - sát đường Minh Mạng- P. Ngũ Hành Sơn - TP Đà Nẵng- Diện tích: 148m2 (8 x 18,5)m- Đường 7,5m, vỉa hè 3,5m- Vị trí sát trục Minh...

Diện tích: 148 m2

Khu vực: Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng Ngày: 10:48 | 17/05/2026 Giá: 8,350,000,000 Vnđ

HOT HOT –CẦN BÁN 2 LÔ ĐẤT LIỀN KỀ KHU A GOLDEN HILL, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu TP. Đà Nẵng

HOT HOT –CẦN BÁN 2 LÔ ĐẤT LIỀN KỀ KHU A GOLDEN HILL, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu TP. Đà Nẵng * Địa chỉ mới: Phường Liên Chiểu, TP. Đà Nẵng* Diện tích mỗi...

Diện tích: 187 m2

Khu vực: Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng Ngày: 09:44 | 17/05/2026 Giá: 6,900,000,000 Vnđ