- Trang chủ >
- Bán nhà trong ngõ hẻm >
- Hà Nội
Bán nhà trong ngõ hẻm tại Hà Nội trên 500m2

Siêu rẻ-11.5 tỷ-7t thang máy-gara ô tô-nhà mới-CHỈ CÒN 1 CĂN DUY NHẤT-Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, HN
Siêu rẻ-11.5 tỷ-7t thang máy-gara ô tô-nhà mới-CHỈ CÒN 1 CĂN DUY NHẤT KHU ĐÀI PHÁT TÍN ĐẤT PHÂN LÔ VỊ TRÍ NGÕ THÔNG ÔTÔ- HÀNG XÓM SÁT VÁCH KHU ĐÔ THỊ LOUIS...
Diện tích: 35 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 19:16 | 26/06/2026 Giá: 11,500,000,000 Vnđ

Siêu rẻ-11.5 tỷ-7t thang máy-gara ô tô-nhà mới-CHỈ CÒN 1 CĂN DUY NHẤT-Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, HN
Siêu rẻ-11.5 tỷ-7t thang máy-gara ô tô-nhà mới-CHỈ CÒN 1 CĂN DUY NHẤT KHU ĐÀI PHÁT TÍN ĐẤT PHÂN LÔ VỊ TRÍ NGÕ THÔNG ÔTÔ- HÀNG XÓM SÁT VÁCH KHU ĐÔ THỊ LOUIS...
Diện tích: 35 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 19:09 | 26/06/2026 Giá: 11,500,000,000 Vnđ

MẶT NGÕ KINH DOANH SẦM UẤT THANH XUÂN, 45M2, MẶT TIỀN 5.8M, ĐƯỜNG THÔNG, 3 ÔTÔ TRÁNH NHAU
MẶT NGÕ KINH DOANH SẦM UẤT THANH XUÂN, 45M2, MẶT TIỀN 5.8M, ĐƯỜNG THÔNG, 3 ÔTÔ TRÁNH NHAU. Phân lô Quân đội Hoàng Văn Thái, dân trí cao, vị trí trước nhà siêu đẹp,...
Diện tích: 45 m2
Khu vực: Quận Thanh Xuân, Hà Nội Ngày: 18:24 | 26/06/2026 Giá: 20,500,000,000 Vnđ

⭐Bán đất tặng nhà vị trí đẹp tại Gia Cốc, Kiêu Kỵ, Gia Lâm; 0984331159
⭐Bán đất tặng nhà vị trí đẹp tại Gia Cốc, Kiêu Kỵ, Gia Lâm; 0984331159 ------------------ – Diện tích: 70m² – Ô tô 7 chỗ đỗ cửa - Khu trung tâm Gia Cốc,...
Diện tích: 70 m2
Khu vực: Huyện Gia Lâm, Hà Nội Ngày: 15:48 | 26/06/2026 Giá: 7,500,000,000 Vnđ

Căn hộ CC Cao Cấp The Terra An Hưng 90m2, lô góc, 7.65 tỷ Hà Đông
- BÁN CĂN HỘ CAO CẤP 3PN – 2WC – CĂN GÓC - TẦNG CAO VIEW ĐẸP - Dự án: The Terra An Hưng – KĐT An Hưng Urban Area, Hà Đông, Hà Nội - Thông tin căn hộ • Diện tích:...
Diện tích: 90 m2
Khu vực: Quận Hà Đông, Hà Nội Ngày: 15:28 | 26/06/2026 Giá: 7,650,000,000 Vnđ

Bán nhà Hàng Chuối sát phố Trần Hưng Đạo 45m 6 tầng thoáng chỉ Đầu 10 tỷ
Bán nhà Lô góc 2 Thoáng Hàng Chuối - Nhà xây mới 6 tầng, lô góc thoáng sáng, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng. Nhà...
Diện tích: 45 m2
Khu vực: Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội Ngày: 15:27 | 26/06/2026 Giá: 12,300,000,000 Vnđ

BÁN NHÀ PHỐ TRẠM 60M2- 7 TẦNG THANG MÁY- Ô TÔ TRÁNH- KINH DOANH- 19.x Tỷ
SIÊU PHẨM PHỐ TRẠM - 7 TẦNG THANG MÁY - KINH DOANH ĐỈNH - Ô TÔ TRÁNH Chính chủ gửi bán căn nhà phố đẳng cấp tại Phố Trạm (Long Biên), thiết kế hiện đại,...
Diện tích: 60 m2
Khu vực: Quận Long Biên, Hà Nội Ngày: 15:10 | 26/06/2026 Giá: 19,000,000,000 Vnđ

PHÂN LÔ PHÙNG CHÍ KIÊN - CẦU GIẤY 60M² - 7 TẦNG THANG MÁY - GARA 2 Ô TÔ - FULL NỘI THẤT - GIÁ 28,5
PHÂN LÔ PHÙNG CHÍ KIÊN - CẦU GIẤY 60M² - 7 TẦNG THANG MÁY - GARA 2 Ô TÔ - FULL NỘI THẤT - GIÁ 28,5 TỶ Thông tin tài sản * Diện tích: 60m² * Mặt tiền: 5m * Kết...
Diện tích: 60 m2
Khu vực: Quận Cầu Giấy, Hà Nội Ngày: 14:50 | 26/06/2026 Giá: 28,500,000,000 Vnđ

Nhà 4 tầng Thôn Thượng, xã Bình Minh, Hà Nội, 48m2, 4.27 tỷ
- Nhà 4 tầng mới toanh, tại thôn thượng, xã Bình Minh, Thanh Oai, HN. DT48m2, MT5.4m, cách 10m ra đường ô tô. - Gần chợ, nhà văn hóa, trường học, trạm y tế. Cách...
Diện tích: 48 m2
Khu vực: Huyện Thanh Oai, Hà Nội Ngày: 14:35 | 26/06/2026 Giá: 4,270,000,000 Vnđ

BÁN TÒA APARTMENT VIP LIỄU GIAI - BA ĐÌNH - DT 200TR/TH, GẦN ĐSQ NHẬT - 150M2 - 9 TẦNG - MT 8M - 95
BÁN TÒA APARTMENT VIP LIỄU GIAI - BA ĐÌNH - DT 200TR/TH, GẦN ĐSQ NHẬT - 150M2 - 9 TẦNG - MT 8M - 95 TỶ --- VỊ TRÍ * Nhà nằm trong ngõ rộng ô tô tránh, cách mặt...
Diện tích: 150 m2
Khu vực: Quận Ba Đình, Hà Nội Ngày: 14:25 | 26/06/2026 Giá: 95,000,000,000 Vnđ

BÁN NHÀ NGUYỄN KHANG - CẦU GIẤY - THANG MÁY, DIỆN TÍCH RỘNG, GẦN Ô TÔ TRÁNH - 99 M2 - 6 TẦNG - MT
--- VỊ TRÍ * Nhà nằm tại Nguyễn Khang, cách ô tô tránh khoảng 15m, cách trục Nguyễn Văn Huyên kéo dài khoảng 40m, giao thông thuận tiện, khu vực dân trí...
Diện tích: 99 m2
Khu vực: Quận Cầu Giấy, Hà Nội Ngày: 14:25 | 26/06/2026 Giá: 28,900,000,000 Vnđ

Bán nhà mặt phố Mã Mây, 40m2, 5 tầng, mặt tiền 3.5m, 36.8 tỷ, Kinh Doanh đỉnh
Phố cổ, hiếm nhà bán, kinh doanh đỉnh, 1 sổ 1 chủ, sổ đẹp, dòng tiền tốt Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 097 287 - Phố Mã Mây gần Đào Duy Từ, Lương Ngọc...
Diện tích: 40 m2
Khu vực: Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội Ngày: 14:16 | 26/06/2026 Giá: 36,800,000,000 Vnđ

BÁN TÒA APARTMENT HOÀNG NGÂN - CẦU GIẤY - Ô TÔ TRÁNH - DÒNG TIỀN 250 TRIỆU/THÁNG - 120M² - 9 TẦNG -
--- VỊ TRÍ * Nhà nằm trên đường ô tô tránh, giao thông thuận tiện, khu vực tập trung đông dân cư, văn phòng và nhu cầu thuê căn hộ cao. * Kết...
Diện tích: 120 m2
Khu vực: Quận Cầu Giấy, Hà Nội Ngày: 13:55 | 26/06/2026 Giá: 35,800,000,000 Vnđ

MẶT PHỐ HOÀNG VĂN THÁI 74,5M 3 TẦNG MT 4M GIÁ 31 TỶ
MẶT PHỐ HOÀNG VĂN THÁI 74,5M 3 TẦNG MT 4M GIÁ 31 TỶ Bán nhà mặt phố Hoàng Văn Thái 74,5m 3 tầng Mt 4m giá 31 tỷ Nhà nằm mặt phố gần ngã 3 Lê Trọng Tấn, vị trí...
Diện tích: 74 m2
Khu vực: Quận Thanh Xuân, Hà Nội Ngày: 13:46 | 26/06/2026 Giá: 31,000,000,000 Vnđ

Bán nhà phố Trần Nhân Tông, 77m2, 7 tầng thang máy, giá 54 tỷ, mới đẹp, kinh doanh đỉnh
Liên hệ: Tôi - Liên nhà phố: 0977 097 287. - Phố Trần Nhân Tông giao thông thuận tiên ra Bùi Thị Xuân, Phố Huế, Mai Hắc Đế, Triệu Việt Vương, Bà Triệu.- Phố cổ...
Diện tích: 77 m2
Khu vực: Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội Ngày: 13:41 | 26/06/2026 Giá: 54,000,000,000 Vnđ

Bán nhà Nguyễn Văn Cừ 42m 6 tầng MT4.4m thang máy giá 14 tỷ
- Hàng xóm Go Long Biên, chỉ 10m ra ô tô tránh, khu dân cư văn minh, gần trường quốc tế, trường học các cấp TTTM, tiếp giao Tạ Đông Trung, Nguyễn Văn Linh, Gia Thụy,...
Diện tích: 42 m2
Khu vực: Quận Long Biên, Hà Nội Ngày: 13:22 | 26/06/2026 Giá: 14,000,000,000 Vnđ

Bán nhà Nguyễn Văn Linh 48m 5 tầng MT4.2m kinh doanh ô tô tránh nhỉnh 11 tỷ
- Nằm trên mặt ngõ kinh doanh ô tô tránh, cách nhà 5m có dự án mở đường, tiềm năng tăng giá mạnh, tiếp giao Nguyễn Thời Trung, tuyến cao tốc thông các tỉnh. -...
Diện tích: 48 m2
Khu vực: Quận Long Biên, Hà Nội Ngày: 12:57 | 26/06/2026 Giá: 11,000,000,000 Vnđ

BÁN NHÀ PHÂN LÔ HOÀNG VĂN THÁI 60m², 5 TẦNG GIÁ 12 TỶ - NGÕ Ô TÔ TRÁNH - 2 MẶT NGÕ - Ô CHỜ THANG MÁY
BÁN NHÀ PHÂN LÔ HOÀNG VĂN THÁI 60m², 5 TẦNG GIÁ 12 TỶ - NGÕ Ô TÔ TRÁNH - 2 MẶT NGÕ - Ô CHỜ THANG MÁY Hót khu vực - nhà cực đẹp phân lô quân đội Lê Trọng Tấn...
Diện tích: 60 m2
Khu vực: Quận Thanh Xuân, Hà Nội Ngày: 12:23 | 26/06/2026 Giá: 12,000,000,000 Vnđ

Chỉ 9.9 tỷ-35m x 5T-duy nhất 1 căn có thang máy-ở ngay-giá quá rẻ-Kim Mã, Ba Đình, HN
Chỉ 9.9 tỷ-35m x 5T-duy nhất 1 căn có thang máy-ở ngay-giá quá rẻ-Kim Mã, Ba Đình, HN ???????? HIẾM !!! NHÀ MỚI ĐẸP Ở NGAY-THANG MÁY NHẬP KHẨU -NGÕ THÔNG THOÁNG...
Diện tích: 35 m2
Khu vực: Quận Ba Đình, Hà Nội Ngày: 11:57 | 26/06/2026 Giá: 9,900,000,000 Vnđ

Chỉ 9.9 tỷ-35m x 5T-duy nhất 1 căn có thang máy-ở ngay-giá quá rẻ-Kim Mã, Ba Đình, HN
Chỉ 9.9 tỷ-35m x 5T-duy nhất 1 căn có thang máy-ở ngay-giá quá rẻ-Kim Mã, Ba Đình, HN ???????? HIẾM !!! NHÀ MỚI ĐẸP Ở NGAY-THANG MÁY NHẬP KHẨU -NGÕ THÔNG THOÁNG...
Diện tích: 35 m2
Khu vực: Quận Ba Đình, Hà Nội Ngày: 11:57 | 26/06/2026 Giá: 9,900,000,000 Vnđ

????BÁN NHÀ PHÂN LÔ ĐẠI MỖ – 106M² – DÒNG TIỀN 40 TRIỆU/THÁNG – CHỈ 19 TỶ
???? LIỀN KỀ TIG ĐẠI MỖ – 106M² – DÒNG TIỀN 40 TRIỆU/THÁNG – CHỈ 19 TỶ Nếu đang tìm một bất động sản vừa giữ tài sản, vừa tạo dòng tiền, đây là...
Diện tích: 106 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 11:37 | 26/06/2026 Giá: 19,000,000,000 Vnđ

????BÁN NHÀ PHÂN LÔ ĐẠI MỖ – 106M² – DÒNG TIỀN 40 TRIỆU/THÁNG – CHỈ 19 TỶ
???? LIỀN KỀ TIG ĐẠI MỖ – 106M² – DÒNG TIỀN 40 TRIỆU/THÁNG – CHỈ 19 TỶ Nếu đang tìm một bất động sản vừa giữ tài sản, vừa tạo dòng tiền, đây là...
Diện tích: 106 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 11:34 | 26/06/2026 Giá: 19,000,000,000 Vnđ

Chỉ 9.9 tỷ-DUY NHẤT 01 CĂN CÓ THANG MÁY-Ba Đình, Hà Nội
Chỉ 9.9 tỷ-DUY NHẤT 01 CĂN CÓ THANG MÁY-Ba Đình, Hà Nội ???????? HIẾM !!! NHÀ MỚI ĐẸP Ở NGAY-THANG MÁY NHẬP KHẨU -NGÕ THÔNG THOÁNG BA GÁC TRÁNH-BA BƯỚC CHÂN...
Diện tích: 35 m2
Khu vực: Quận Ba Đình, Hà Nội Ngày: 11:05 | 26/06/2026 Giá: 0 Vnđ

Chỉ 9.9 tỷ-DUY NHẤT 01 CĂN CÓ THANG MÁY-Ba Đình, Hà Nội
Chỉ 9.9 tỷ-DUY NHẤT 01 CĂN CÓ THANG MÁY-Ba Đình, Hà Nội ???????? HIẾM !!! NHÀ MỚI ĐẸP Ở NGAY-THANG MÁY NHẬP KHẨU -NGÕ THÔNG THOÁNG BA GÁC TRÁNH-BA BƯỚC CHÂN...
Diện tích: 35 m2
Khu vực: Quận Ba Đình, Hà Nội Ngày: 11:05 | 26/06/2026 Giá: 0 Vnđ

PHÂN LÔ- 126 HOÀNG VĂN THÁI-GẦN PHỐ-Ô TÔ SÁT NHÀ-CHỈ 13.45 tỷ còn TL
BÁN NHÀ NGÕ 126 HOÀNG VĂN THÁI- LÊ TRỌNG TẤN, PHÂN LÔ, GẦN PHỐ, Ô TÔ SÁT NHÀ - Diện tích~55m2x mt 5.5m - Nhà dân xây kiên cố, chắc chắn - Khu phân lô, ngõ thông bàn...
Diện tích: 52 m2
Khu vực: Quận Thanh Xuân, Hà Nội Ngày: 07:03 | 26/06/2026 Giá: 13,450,000,000 Vnđ
Bán nhà trong ngõ hẻm Quận Ba Đình
Bán nhà trong ngõ hẻm Quận Bắc Từ Liêm
Bán nhà trong ngõ hẻm Quận Đống Đa
Bán nhà trong ngõ hẻm Quận Cầu Giấy
Bán nhà trong ngõ hẻm Quận Hà Đông
Bán nhà trong ngõ hẻm Quận Hai Bà Trưng
Bán nhà trong ngõ hẻm Quận Hoàn Kiếm
Bán nhà trong ngõ hẻm Quận Hoàng Mai
Bán nhà trong ngõ hẻm Quận Long Biên
Bán nhà trong ngõ hẻm Quận Nam Từ Liêm
Bán nhà trong ngõ hẻm Quận Tây Hồ
Bán nhà trong ngõ hẻm Quận Thanh Xuân
Bán nhà trong ngõ hẻm Huyện Ba Vì
Bán nhà trong ngõ hẻm Huyện Chương Mĩ
Bán nhà trong ngõ hẻm Huyện Đan Phượng
Bán nhà trong ngõ hẻm Huyện Đông Anh
Bán nhà trong ngõ hẻm Huyện Gia Lâm
Bán nhà trong ngõ hẻm Huyện Hoài Đức
Bán nhà trong ngõ hẻm Huyện Mê Linh
Bán nhà trong ngõ hẻm Huyện Mỹ Đức
Bán nhà trong ngõ hẻm Huyện Phú Xuyên
Bán nhà trong ngõ hẻm Huyện Phúc Thọ
Bán nhà trong ngõ hẻm Huyện Quốc Oai
Bán nhà trong ngõ hẻm Huyện Sóc Sơn
Bán nhà trong ngõ hẻm Huyện Thạch Thất
Bán nhà trong ngõ hẻm Huyện Thanh Oai
Bán nhà trong ngõ hẻm Huyện Thanh Trì
Bán nhà trong ngõ hẻm Huyện Thường Tín
Lọc theo khoảng giá
Lọc theo diện tích

