- Trang chủ >
- Bán nhà mặt phố >
- Hà Nội
Bán nhà mặt phố tại Hà Nội

Bán nhà Thịnh Hào 1, mặt ngõ ô tô tránh Đống Đa, ô tô vào nhà, 5 tầng lô góc, 36m giá 14.8 tỷ.
Bán nhà Thịnh Hào 1, mặt ngõ ô tô tránh Đống Đa, ô tô vào nhà, 5 tầng lô góc, 36m giá 14.8 tỷ. + Con đường huyết mạch thông phố Tôn Đức Thắng, Khâm Thiên,...
Diện tích: 36 m2
Khu vực: Quận Đống Đa, Hà Nội Ngày: 20:59 | 17/05/2026 Giá: 14,800,000,000 Vnđ

Bán nhà ngõ Văn Chương mặt ngõ ô tô tránh, ô tô vào nhà, 5 tầng lô góc, 36m giá 14.8 tỷ.
Bán nhà ngõ Văn Chương mặt ngõ ô tô tránh, ô tô vào nhà, 5 tầng lô góc, 36m giá 14.8 tỷ. + Con đường huyết mạch thông phố Tôn Đức Thắng, Khâm Thiên, La Thành,...
Diện tích: 36 m2

Nhà mặt phố VIP Phúc Lợi – 90m2 – full nội thất – vừa ở vừa kinh doanh hái ra tiền
???? SIÊU PHẨM MẶT PHỐ PHÚC LỢI – LONG BIÊN ???????? 90m2 x 6 tầng thang máy – Gara ô tô – Vỉa hè rộng – Kinh doanh cực đỉnh ???? Nhà nằm tại vị trí đẹp nhất...
Diện tích: 90 m2
Khu vực: Quận Long Biên, Hà Nội Ngày: 20:29 | 17/05/2026 Giá: 29,700,000,000 Vnđ

SIÊU PHẨM CẦN BÁN - MẶT PHỐ BỜ SÔNG SÉT (GẦN KIM ĐỒNG) - DT 214M2 -MT 16M - 8 TẦNG PCCC ĐẠT CHUẨN -
Thông số: Diện tích 214.8m2, 8 tầng thang máy nhập khẩu, mặt tiền bề thế 16m. • Thiết kế mỗi tầng 6 phòng khép kín, tổng 30 phòng đang cho thuê làm Homestay,...
Diện tích: 214 m2
Khu vực: Quận Hoàng Mai, Hà Nội Ngày: 15:46 | 17/05/2026 Giá: 86,000,000,000 Vnđ

BÁN NHÀ 99 M2, 8 TẦNG, MẶT TIỀN 6 M GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC MẶT HỒ HOÀNG CẦU, Q.ĐỐNG ĐA. HÀ NỘI.
BÁN NHÀ 99 M2, 8 TẦNG, MẶT TIỀN 6 M GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC MẶT HỒ HOÀNG CẦU, Q.ĐỐNG ĐA. HÀ NỘI + Diện tích 99 m2 + Pháp lý: Sổ đỏ rõ ràng, sang tên công chứng...
Diện tích: 99 m2
Khu vực: Quận Đống Đa, Hà Nội Ngày: 14:55 | 17/05/2026 Giá: 80,000,000,000 Vnđ

BÁN TOÀ BUILDING MẶT PHỐ NGUYỄN KHANG - CẦU GIẤY - 75M2 - 9 TẦNG THANG MÁY - 2 MẶT ĐƯỜNG - 46,5 TỶ
₋ Diện tích 75m2, mặt tiền rộng 6m, 1 mặt phố lớn vỉa hè mênh mông, 1 mặt ngõ sau ô tô tránh, mở cửa kinh doanh 2 mặt tiền. ₋ Thiết kế 9 tầng thang...
Diện tích: 75 m2
Khu vực: Quận Cầu Giấy, Hà Nội Ngày: 14:47 | 17/05/2026 Giá: 46,500,000,000 Vnđ

Giảm chào! Bán nhà mặt phố Trung Phụng 50m2, 6 tầng thang máy, mặt tiền 5m, nhỉnh 36 tỉ
Siêu phẩm mặt phố Trung Phụng, Xã Đàn, lõi Đống Đa, phố lớn ô tô tránh, vỉa hè, kinh doanh, thang máy, dòng tiền vừa ở và cho thuê Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố:...
Diện tích: 50 m2
Khu vực: Quận Đống Đa, Hà Nội Ngày: 14:41 | 17/05/2026 Giá: 36,000,000,000 Vnđ

SIÊU PHẨM- MẶT PHỐ 7 TẦNG THANG MÁY- TRƯƠNG ĐỊNH HOÀNG MAI- 60M2- MẶT TIỀN 6M- GIÁ NHỈNH 29 TỶ
SIÊU ĐẸP- 2 Ô TÔ TRÁNH- HÀNG XÓM CC NAM ĐÔ - VỈA HÈ HAI BÊN - KINH DOANH BẤT CHẤP + Vị trí cực đẹp, mặt đường Bờ Sông Sét ô tô tránh, 2 vỉa hè 3m kinh doanh...
Diện tích: 60 m2
Khu vực: Quận Hoàng Mai, Hà Nội Ngày: 14:39 | 17/05/2026 Giá: 29,800,000,000 Vnđ

BÁN TOÀ VP MẶT PHỐ DƯƠNG KHUÊ- CẦU GIẤY - 180M2 - 9 TẦNG THÔNG SÀN - DT 250 TR/TH - 88 TỶ
₋ Diện tích 180m2, lô góc sở hữu mặt tiền cực khủng 24m bề thế. ₋ Thiết kế 9 tầng gồm 1 hầm để xe và 8 tầng nổi thông sàn hiện đại, trang...
Diện tích: 180 m2
Khu vực: Quận Cầu Giấy, Hà Nội Ngày: 14:30 | 17/05/2026 Giá: 88,000,000,000 Vnđ

BÁN TOÀ VĂN PHÒNG MẶT PHỐ THƯỢNG ĐÌNH - THANH XUÂN - 185M2 - 9 TẦNG THÔNG SÀN - 129 TỶ
₋ Diện tích 185m2, mặt tiền khủng 11m mang lại vẻ ngoài cực kỳ bề thế và sang trọng. ₋ Thiết kế 9 tầng thang máy hiện đại, không gian thoáng sáng,...
Diện tích: 185 m2
Khu vực: Quận Thanh Xuân, Hà Nội Ngày: 14:18 | 17/05/2026 Giá: 129,000,000,000 Vnđ

BÁN TOÀ BUILDING MẶT PHỐ XÃ ĐÀN - 275M2 - 9 TẦNG THÔNG SÀN - DT 500TR/TH - 252 TỶ
₋ Diện tích 275 m2, mặt tiền bề thế 10m, sổ đỏ nở hậu tài lộc. ₋ Thiết kế 9 tầng đẳng cấp như biệt thự mặt phố, xây mới hiện đại. Trang...
Diện tích: 275 m2
Khu vực: Quận Đống Đa, Hà Nội Ngày: 12:27 | 17/05/2026 Giá: 252,000,000,000 Vnđ

BÁN NHÀ THẠCH BÀN – LONG BIÊN 5 TẦNG – FULL NỘI THẤT – GIÁ TỐT
???? BÁN NHÀ THẠCH BÀN – LONG BIÊN 5 TẦNG – FULL NỘI THẤT – GIÁ TỐT ???? Vị trí đẹp tại Thạch Bàn, Long BiênKhu dân cư phát triển đồng bộ, an ninh tốt, giao...
Diện tích: 34 m2
Khu vực: Quận Long Biên, Hà Nội Ngày: 12:03 | 17/05/2026 Giá: 7,650,000,000 Vnđ

Hàng hiếm Mặt đường Nguyễn Văn Cừ - Hồng Tiến - Long Biên.
Hàng hiếm Mặt đường Nguyễn Văn Cừ - Hồng Tiến - Long Biên. Diện tích: Tầng 1: 139m².từ tầng 2 - 10 đua rộng 160m².???? Thiết Kế Đa Công Năng Thượng Lưu...
Diện tích: 160 m2
Khu vực: Quận Long Biên, Hà Nội Ngày: 10:07 | 17/05/2026 Giá: 145,000,000,000 Vnđ

BÁN TÒA CCMN NGUYỄN KHANG, CẦU GIẤY - LÔ GÓC 35 PHÒNG LUXURY - DOANH THU 2.4 TỶ/NĂM
₋ Diện tích 180m2, mặt tiền khủng 10m. Quy mô 7 tầng thang máy mới kính coong với 35 phòng khép kín full đồ cao cấp. ₋ Vị trí đắc địa trung tâm Cầu...
Diện tích: 180 m2
Khu vực: Quận Cầu Giấy, Hà Nội Ngày: 15:10 | 16/05/2026 Giá: 55,500,000,000 Vnđ

BÁN TOÀ VP MẶT PHỐ VŨ PHẠM HÀM - CẦU GIẤY - 160M2 - 5 TẦNG MT 9M - DT 100TR/TH - 116 TỶ
₋ Diện tích 160m2, mặt tiền khủng 9m cực hiếm trong khu vực. ₋ Thiết kế 5 tầng thông sàn kinh doanh, nhà xây kiên cố móng 9 tầng, sở hữu 2 mặt thoáng...
Diện tích: 160 m2
Khu vực: Quận Cầu Giấy, Hà Nội Ngày: 14:21 | 16/05/2026 Giá: 116,000,000,000 Vnđ

Diện tích: 160 m2
Khu vực: Quận Cầu Giấy, Hà Nội Ngày: 14:15 | 16/05/2026 Giá: 116,000,000,000 Vnđ

Bán gấp giá rẻ Duyên Hà 77m, 2 tầng, mặt tiền 7.6m, 1.9 tỷ Thanh Trì.
Bán gấp giá rẻ Duyên Hà 77m, 2 tầng, mặt tiền 7.6m, 1.9 tỷ Thanh Trì.CHUYỂN CÔNG TÁC - BÁN GẤP GIÁ RẺ NHÀ ĐẸP DÂN XÂY ĐỂ Ở - KHUNG CỘT BÊ TÔNG CHẮC CHẮN LÊN...
Diện tích: 77 m2
Khu vực: Huyện Thanh Trì, Hà Nội Ngày: 13:23 | 16/05/2026 Giá: 1,900,000,000 Vnđ

BÁN ĐẤT MẶT PHỐ THỤY KHUÊ - TÂY HỒ - 200M2 - MẶT TIỀN 12M - LÝ TƯỞNG XÂY BUILDING - 93 TỶ
₋ Diện tích 200m2, mặt tiền rộng 12m siêu đẹp. ₋ Hiện trạng là nhà cấp 4, dễ dàng làm mặt bằng để xây tòa building mới. Hỗ trợ khách xin GPXD quy...
Diện tích: 200 m2
Khu vực: Quận Tây Hồ, Hà Nội Ngày: 11:26 | 16/05/2026 Giá: 93,000,000,000 Vnđ

Bán gấp nhà Mặt Phố Tông Đản Hoàn Kiếm 750m2 mặt tiền 21m thang máy 700tr/1m2
Bán gấp nhà Mặt Phố Tông Đản Hoàn Kiếm 750m2 mặt tiền 21m thang máy 700tr/1m2 VỊ TRÍ VIP – MẶT TIỀN RỘNG – 4 TẦNG THANG MÁY FULL DIỆN TÍCH – ĐANG CHO THUÊ...
Diện tích: 750 m2
Khu vực: Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội Ngày: 10:53 | 16/05/2026 Giá: 525,000,000,000 Vnđ

BÁN TOÀ VP THƯỢNG ĐÌNH - THANH XUÂN - 220M2 - 8 TẦNG, THÔNG SÀN, CÓ HẦM - 129,5 TỶ
₋ Diện tích 220m2, mặt tiền rộng 8m. ₋ Thiết kế thông sàn gồm 7 tầng nổi và 1 tầng hầm, xây mới hiện đại, sở hữu 2 mặt thoáng trước sau (1 mặt...
Diện tích: 220 m2
Khu vực: Quận Thanh Xuân, Hà Nội Ngày: 10:51 | 16/05/2026 Giá: 129,500,000,000 Vnđ

BÁN TOÀ VP MẶT PHỐ NGUYỄN THỊ ĐỊNH - CẦU GIẤY - 360M2 - 11 TẦNG THÔNG SÀN CÓ HẦM - DT 600TR/TH -
₋ Diện tích 360m2, mặt tiền bề thế 12m. ₋ Thiết kế gồm 1 tầng hầm để xe rộng rãi và 10 tầng nổi thông sàn toàn bộ, tối ưu công năng làm VP, ngân...
Diện tích: 360 m2
Khu vực: Quận Cầu Giấy, Hà Nội Ngày: 10:28 | 16/05/2026 Giá: 330,000,000,000 Vnđ

Bán gấp nhà mặt phố Triệu Việt Vương, Hai Bà Trưng 236m2, MT 10m kinh doanh Văn Phòng
Bán gấp nhà mặt phố Triệu Việt Vương, Hai Bà Trưng 236m2, MT 10m kinh doanh Văn Phòng SIÊU PHẨM nhà ĐẸP mặt phố Triệu Việt Vương, Hai Bà Trưng 236m2, MT 10m,Bán nhà...
Diện tích: 236 m2
Khu vực: Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội Ngày: 10:07 | 16/05/2026 Giá: 236,000,000,000 Vnđ

BÁN TOÀ VP MẶT PHỐ MAI HẮC ĐẾ - HBT - 110M2 - 11 TẦNG THÔNG SÀN - DT 200TR/TH - 122 TỶ
₋ Diện tích 110m2, mặt tiền rộng 7m. ₋ Thiết kế: Hiện đại quy mô 11 tầng thông sàn, trang bị thang máy tốc độ cao, tối ưu không gian kinh doanh đa dạng...
Diện tích: 110 m2
Khu vực: Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội Ngày: 10:06 | 16/05/2026 Giá: 122,000,000,000 Vnđ

NHÀ PHỐ PHƯỢNG TRÌ – 82M², MT >5M, KD SẦM UẤT
???? NHÀ PHỐ PHƯỢNG TRÌ – 82M², MT >5M, KD SẦM UẤT ???? ???? 82m², mặt tiền >5m, sẵn nhà 3 tầng???? Nằm trung tâm TT Phùng – Đan Phượng, phố kinh doanh đông...