- Trang chủ >
- Bán căn hộ chung cư >
- Hà Nội >
- Quận Nam Từ Liêm
Bán căn hộ chung cư tại Quận Nam Từ Liêm

Chính chủ bán căn hộ 2PN Vinhomes Westpoint đường Phạm Hùng Hà Nội, 66m2, 8,3 tỷ
Chính chủ cần bán căn hộ trục 05 toà W2 tại chung cư Vinhomes West Point, vị trí đẹp, tầng trung, view thoáng. Tầng trung. Diện tích 66m2 Giá 8,3 tỷ bao phí. Vị...
Diện tích: 66 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 21:23 | 18/05/2026 Giá: 8,300,000,000 Vnđ

Bán chung cư 2 Hà Đông 2 ngủ khép kín full nội thất giường tủ, 70m, nhỉnh 4 tỷ, 0347282222
Bán chung cư 2 Hà Đông 2 ngủ khép kín full nội thất giường tủ, 70m, nhỉnh 4 tỷ, 0347282222 + Chung cư mới, an sinh đỉnh + Thang máy chạy êm ru. + Đầy đủ nội thất,...
Diện tích: 70 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 20:59 | 17/05/2026 Giá: 4,580,000,000 Vnđ

???? SIÊU PHẨM CĂN HỘ MHD TRUNG VĂN - MẶT TIỀN TỐ HỮU - NAM TỪ LIÊM
???? Vị trí vàng: Mặt tiền đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm???? Tổ hợp 2 tòa tháp cao 37 & 39 tầng, 3 tầng hầm để xe✨ Không gian sống hiện đại - Tiện...
Diện tích: 105 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 11:29 | 16/05/2026 Giá: 80,000,000 Vnđ

Bán Suất Ngoại Giao giá cực tốt căn 3PN - FLC Hausman chỉ hơn 95tr/m2
Căn hộ 3PN nhận nhà ngay T6/2026 - chỉ hơn 95tr/m² - Chính chủ bán căn hộ chung cư cao cấp 117m² 3PN rộng rãi tại dự án FLC Hausman Premium.Vị trí siêu hot ngã tư Đại...
Diện tích: Không xác định
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 10:04 | 16/05/2026 Giá: 0 Vnđ

Cần bán gấp căn hộ tại Hausman Premium Residences, 6.1 tỷ, 63.4m2, 2PN, 2WC, bao đẹp.
CH Hausman Premium Residences nằm mặt đươngg Lê Quang Đạo, Phường Tây Mỗ, Hà Nội).Giá bán là 6.1 tỷ, một mức giá hợp lý cho một căn hộ đẳng cấp như thế...
Diện tích: Không xác định
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 16:09 | 15/05/2026 Giá: 0 Vnđ

Căn ngoại giao tầng đẹp tại Hausman Premium Residences, Lê Quang Đạo, Đại Mỗ
Hausman Premium Residences, Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội, là căn hộ chung cư cực chất dành cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.DT 115m².- Nội...
Diện tích: 63 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 09:53 | 14/05/2026 Giá: 6,100,000,000 Vnđ

Chính chủ bán căn 2PN tòa G6 – Vinhomes Smart City, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, HN
Chính chủ bán căn 2PN tòa G6 – Vinhomes Smart City, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, HN Căn hộ: G6.3808– Loại căn 2 phòng ngủ, 2 wc, phòng khách, phòng bếp, ban công.– Diện tích:...
Diện tích: 55 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 17:49 | 13/05/2026 Giá: 4,700,000,000 Vnđ

Cần bán gấp căn ngoại giao chung cư FLC Hausman Đại Mỗ
Em đang có căn ngoại giao Chung cư Hausman FLC mặt đường Lê Quang Đạo kéo dài (Đường 70). Dự án đã cất nóc và đang hoàn thiện nội thất, tháng 6 này bàn giao...
Diện tích: 63 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 17:19 | 13/05/2026 Giá: 6,100,000,000 Vnđ

CHỦ NHÀ MÓT BÁN GIẢM CHÀO HƠN 500TR CĂN HỘ CHUNG CƯ CAO CẤP MỸ ĐÌNH – DÒNG TIỀN 21TR/THÁNG –
CHỦ NHÀ MÓT BÁN GIẢM CHÀO HƠN 500TR CĂN HỘ CHUNG CƯ CAO CẤP MỸ ĐÌNH – DÒNG TIỀN 21TR/THÁNG – KHÁCH NGOẠI Ở KÍN Trung tâm Mỹ Đình – “thủ phủ” người nước...
Diện tích: 76 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 17:18 | 13/05/2026 Giá: 7,600,000,000 Vnđ

CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ CAO CẤP VINHOMES GARDENIA – HÀM NGHI 2 Phòng ngủ • 2 WC • Tầng trung đẹp •
Gia đình cần bán sớm căn hộ tâm huyết tại Vinhomes Gardenia – khu căn hộ cao cấp nằm ngay trung tâm Mỹ Đình, vị trí lõi cực kỳ hiếm có. ✔️ Căn tầng trung...
Diện tích: 73 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 13:57 | 12/05/2026 Giá: 9,000,000,000 Vnđ

SIÊU PHẨM 2PN+1 THE TONKIN – VINHOMES SMART CITY
SIÊU PHẨM 2PN+1 THE TONKIN – VINHOMES SMART CITY- View đẹp – full nội thất – sẵn sổ đỏ – chỉ việc xách vali vào ở! - Căn hộ 2PN+1 tòa Tonkin TK1 – căn 3615A- Diện...
Diện tích: 71 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 10:21 | 12/05/2026 Giá: 6,600,000,000 Vnđ

SIÊU PHẨM 2PN+1 THE TONKIN – VINHOMES SMART CITY
Diện tích: 71 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 10:16 | 12/05/2026 Giá: 6,600,000,000 Vnđ

????Căn góc Golden Palace 114m 3PN siêu thoáng Nội thất leng keng, nhỉnh 10 tỷ
Cần bán rất gấp căn hộ CC Golden Palace Mễ Trì, Nam Từ Liêm. + DT 114m2 gồm 3PN 2WC, thoáng sáng 3 mặt. + Nội thất đầy đủ về ở luôn. + Tiện ích nội khu siêu...
Diện tích: 114 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 20:40 | 10/05/2026 Giá: 10,150,000,000 Vnđ

Chính Chủ Bán Căn Hộ S1053102 Vinhomes Smart City - Full Nội Thất - View Nội Khu Cực Đẹp
Chính Chủ Bán Căn Hộ S1053102 Vinhomes Smart City – Full Nội Thất – View Nội Khu Cực Đẹp * Vinhomes Smart City, Tây Mỗ – Nam Từ Liêm, Hà NộiDiện tích: 42,6m² – Thiết...
Diện tích: 43 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 07:28 | 10/05/2026 Giá: 3,700,000,000 Vnđ

Bán căn góc tầng trung 75.8m2 -2PN(2WC) dự án Hausman Premium Residences đường Lê Quang Đạo, Đại Mỗ
????????CẦN BÁN GẤP CĂN HỘ HAUSMAN - FLC MẶT ĐƯỜNG LÊ QUANG ĐẠO KÉO DÀI ( ĐẠI MỖ - GẦN CÔNG VIÊN THIÊN VĂN HỌC) - 75.8M²????Mã căn: X-H1-08????Diện tích: 75.8m²...
Diện tích: 75 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 09:55 | 07/05/2026 Giá: 7,480,000,000 Vnđ

Chính chủ cần bán căn hộ 3 phòng ngủ tầng 12 tại Chung cư An Bình Plaza - Giá chỉ 9,x tỷ
Chính chủ cần bán căn hộ 3 phòng ngủ tầng 12 tại Chung cư An Bình Plaza - Giá chỉ 9,x tỷ * Căn đẹp, vị trí trung tâm, phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư giữ...
Diện tích: 83 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 09:50 | 07/05/2026 Giá: 9,500,000,000 Vnđ

CẦN BÁN GẤP CĂN HỘ HAUSMAN - FLC MẶT ĐƯỜNG LÊ QUANG ĐẠO KÉO DÀI ( ĐẠI MỖ - GẦN CÔNG VIÊN THIÊN VĂN
????????CẦN BÁN GẤP CĂN HỘ HAUSMAN - FLC MẶT ĐƯỜNG LÊ QUANG ĐẠO KÉO DÀI ( ĐẠI MỖ - GẦN CÔNG VIÊN THIÊN VĂN HỌC) - 98.7M²????Mã căn: X-H2-01????Diện tích: 98.7m²...
Diện tích: 98 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 11:59 | 06/05/2026 Giá: 8,750,000,000 Vnđ

CHÍNH CHỦ BÁN STUDIO LUMIERE EVERGREEN VIEW ĐẸP – Tại Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
CHÍNH CHỦ BÁN STUDIO LUMIERE EVERGREEN VIEW ĐẸP – Tại Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội * Diện tích: 33,6m2.* Loại căn: Studio* Tầng: tầng 1905A toà A1 Lumierer EverGreen...
Diện tích: 33 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 05:25 | 06/05/2026 Giá: 3,700,000,000 Vnđ

Căn ngoại giao tầng đẹp tại Hausman Premium Residences Đại Mỗ - 98m2 giá 9.1 tỷ
Hausman Premium Residences, Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội, là căn hộ chung cư cực chất dành cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.DT 98m².- Nội...
Diện tích: 98 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 11:26 | 04/05/2026 Giá: 9,100,000,000 Vnđ

Bán căn hộ chung cư Hausman Premium Residences, 98 triệu (dt 75.9m2) đường Lê Quang Đạo, Đại Mỗ, Hà
Căn hộ chung cư Hausman Premium Residences tọa lạc tại Hausman Premium Residences, Phường Tây Mỗ, Hà Nội, trước đây Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội, mang đến không gian sống...
Diện tích: 75 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 15:40 | 28/04/2026 Giá: 7,380,000,000 Vnđ

Có sẵn 3 suất mua căn góc, view đẹp nhất dự án Mipec Iconia Lakeside - 54 Tố Hữu, giá cực tốt
Có sẵn 3 suất mua căn góc, view đẹp nhất dự án Mipec Iconia Lakeside, hỗ trợ lãi suất tới 30 tháng, giá cực tốt.Tọa lạc ngay nút giao Tố Hữu & Lương Thế Vinh...
Diện tích: 67 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 16:58 | 25/04/2026 Giá: 7,300,000,000 Vnđ

Chính chủ cần bán căn góc 3 PN 2WC, diện tích 117m2 tòa FLC Hausman giá 98 triệu/m2
Do thay đổi chỗ làm nên tôi cần bán căn góc 3PN2WC diện tích 117m², căn 3pn đẹp nhất tại dự án FLC Hausman.- Thông tin chi tiết căn hộ.+ Diện tích: 117m² (diện...
Diện tích: 117 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 14:32 | 24/04/2026 Giá: 11,500,000,000 Vnđ

Căn ngoại giao tầng đẹp tại Hausman Premium Residences - FLC đường Lê Quang Đạo kéo dài, Đại Mỗ
Hausman Premium Residences, Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội, là căn hộ chung cư cực chất dành cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.DT 75m².- Nội...
Diện tích: 75 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 16:28 | 23/04/2026 Giá: 8,200,000,000 Vnđ

95tr/m2 căn hộ 3PN 117m2 nhận nhà ngay T6/2026 chính chủ bán căn hộ chung cư cao cấp FLC Hausman
Căn hộ 3PN nhận nhà ngay T6/2026 - chỉ 95tr/m² - Chính chủ bán căn hộ chung cư cao cấp 117m² 3PN rộng rãi tại dự án FLC Hausman Premium.Vị trị siêu hot ngã tư Đại...
Diện tích: 117 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 16:54 | 22/04/2026 Giá: 11,260,000,000 Vnđ

Chuyển nhượng căn hộ Hausman - FLC Đại Mỗ đường Lê Quang Đạo - tầng 9
Bán nhanh căn hộ Hausman - FLC đường Lê Quang Đạo kéo dài 2PN - 2WC giá tốt.Diện tích: 63,2m².Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh.Tầng: 9 (thoáng...
Diện tích: 63 m2
Khu vực: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Ngày: 11:02 | 20/04/2026 Giá: 0 Vnđ
Tìm kiếm theo từ khóa
Bán liền kề MỸ Đình 1 Nam Từ Liêm Bán biệt thự ĐTM Mỹ Đình 1 Nam Từ Liêm Bán biệt thự ĐTM Mỹ Đình 2 Nam Từ Liêm Bán biệt thự ĐTM Mỹ Đình 2 Bán liền kề KĐT Mỹ Đình 2 Từ Liêm Bán liền kề dự án KĐT Mỹ Đình 2 Bán liền kề KĐT Mỹ Đình 2 Biệt thự Vinhomes Gardenia Liền kề Vinhomes GardeniaBán căn hộ chung cư Phường Mỹ Đình 1
Bán căn hộ chung cư Phường Mỹ Đình 2
Bán căn hộ chung cư Đường Đại Linh
Bán căn hộ chung cư Đường Dương Đình Nghệ
Bán căn hộ chung cư Đường Sa Đôi
Bán căn hộ chung cư Đường Bùi Xuân Phái
Bán căn hộ chung cư Đường Châu Văn Liêm
Bán căn hộ chung cư Đường Nguyễn Cơ Thạch
Bán căn hộ chung cư Đường Hoài Thanh
Bán căn hộ chung cư Đường Mỹ Đình
Bán căn hộ chung cư Đường Cầu Cốc
Bán căn hộ chung cư Đường Vũ Hữu
Bán căn hộ chung cư Đường Dương Khuê
Bán căn hộ chung cư Đường Phạm Hùng
Bán căn hộ chung cư Đường Đại lộ Thăng Long