- Trang chủ >
- Bán đất nền >
- Hải Dương
Bán đất nền tại Hải Dương

Bán 65m2 đất vị trí vàng tại trung tâm TP Hải Dương.
Bán 65m2 đất vị trí vàng tại trung tâm TP Hải Dương. Diện tích: 65m2 Giá bán: 240 triệu/m2 + Khu vực dân cư đông đúc, kinh doanh nhộn nhịp, giá trị khai thác cao. +...
Diện tích: 65 m2
Khu vực: Thành phố Hải Dương, Hải Dương Ngày: 13:13 | 29/04/2026 Giá: 15,600,000,000 Vnđ

Cơ hội sở hữu đất đẹp trung tâm Hải Dương – KDC Làng Nghề Đức Minh
Cơ hội sở hữu đất đẹp trung tâm Hải Dương – KDC Làng Nghề Đức Minh Đ/C: KDC dịch vụ thương mại Làng Nghề Đức Minh, Phường Thanh Bình, TP Hải Dương - Vị...
Diện tích: 65 m2
Khu vực: Thành phố Hải Dương, Hải Dương Ngày: 12:22 | 29/04/2026 Giá: 15,275,000,000 Vnđ

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT ĐẸP – VỊ TRÍ VÀNG CHỢ HỘI ĐÔ
CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT ĐẸP – VỊ TRÍ VÀNG CHỢ HỘI ĐÔ ♦ Cơ hội đầu tư & an cư cực hiếm tại KĐT Tây Nam Cường – TP Hải Dương♦ Vị trí:...
Diện tích: 96 m2
Khu vực: Thành phố Hải Dương, Hải Dương Ngày: 08:26 | 29/04/2026 Giá: 4,250,000,000 Vnđ

Bán lô đất đường đôi trục chính KDC Bắc Nguyễn Lương Bằng, TP HD, 76.5m2, mt 4.5m
ĐẤT ĐƯỜNG ĐÔI TRỤC CHÍNH KDC BẮC NGUYỄN LƯƠNG BẰNG!!! Chính chủ cần bán lô đất đường đôi trục chính KDC Bắc Nguyễn Lương Bằng, thành phố Hải Dương -...
Diện tích: 76.5 m2
Khu vực: Thành phố Hải Dương, Hải Dương Ngày: 22:13 | 28/04/2026 Giá: 4,550,000,000 Vnđ

BÁN 2 LÔ ĐẤT LIỀN KỀ – VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT
BÁN 2 LÔ ĐẤT LIỀN KỀ – VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT- Vị trí: Điểm dân cư mới vị trí 1, thôn Gòi, xã Thượng Hồng, TP Hải Phòng- Thửa đất lk11 315 316 (2 lô liền...
Diện tích: 80 m2
Khu vực: Huyện Thanh Miện, Hải Dương Ngày: 08:57 | 26/04/2026 Giá: 1,850,000,000 Vnđ

Bán lô đất đường nhánh Hoàng Quốc Việt, TP Hải Dương, 68m2, mt 4m, đường 17.5m, 3.85 tỷ
ĐẤT KĐT VẠN PHÚC - CHÍNH CHỦ!!! Chính chủ cần bán lô đất Lk53.6x KĐT Vạn Phúc, phường Tứ Minh, thành phố Hải Dương - Diện tích 68m2, mặt tiền 4m - Hướng...
Diện tích: 68 m2
Khu vực: Thành phố Hải Dương, Hải Dương Ngày: 21:46 | 25/04/2026 Giá: 3,850,000,000 Vnđ

Bán lô đất gần 240m2 mặt tiền 12m đường đôi Nguyễn Văn Linh, TP Hải Dương, KD cưc tốt
VIPPP - ĐẤT MẶT ĐƯỜNG ĐÔI NGUYỄN VĂN LINH - KINH DOANH CỰC TỐT!!! Chính chủ cần bán lô đất mặt đường đôi Nguyễn Văn Linh, phường Thanh Bình, thành phố Hải...
Diện tích: 240 m2
Khu vực: Thành phố Hải Dương, Hải Dương Ngày: 21:48 | 24/04/2026 Giá: 24,950,000,000 Vnđ

Bán nhanh lô đất 90m2, vị trí đẹp tại Phường Nhị Châu, TP Hải Dương.
Bán nhanh lô đất 90m2, vị trí đẹp tại Phường Nhị Châu, TP Hải Dương. Phù hợp xây nhà ở ngay hoặc đầu tư tài chính tầm trung. Khu đô thị đã hoàn thiện...
Diện tích: 90 m2
Khu vực: Thành phố Hải Dương, Hải Dương Ngày: 21:01 | 09/04/2026 Giá: 20,700,000,000 Vnđ

Lô đất đẹp gần sông – tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai
Lô đất đẹp gần sông – tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai Diện tích: 233m2 - Thuộc kđt phía tây cầu Phứ Lương, P Nhị Châu, TP Hải Dương. - Khu vực phát...
Diện tích: 233 m2
Khu vực: Thành phố Hải Dương, Hải Dương Ngày: 20:10 | 25/03/2026 Giá: 55,920,000,000 Vnđ

bán đất diện tích lớn – cơ hội đầu tư tại kđt phía tây cầu phú lương
bán đất diện tích lớn – cơ hội đầu tư tại kđt phía tây cầu phú lương Đ/C: KĐT phía Tây Cầu Phú Lương, Phường Nhị Châu, TP Hải Dương. Vị trí lô đất...
Diện tích: 317 m2
Khu vực: Thành phố Hải Dương, Hải Dương Ngày: 19:15 | 25/03/2026 Giá: 72,910,000,000 Vnđ

đất kđt phía tây cầu phú lương – vị trí đón đầu hạ tầng mới
đất kđt phía tây cầu phú lương – vị trí đón đầu hạ tầng mới Diện tích: 250m2 Giá bán: 235 triệu/m2 Lô đất nằm trong khu đô thị quy hoạch đồng bộ,...
Diện tích: 250 m2
Khu vực: Thành phố Hải Dương, Hải Dương Ngày: 16:23 | 25/03/2026 Giá: 58,750,000,000 Vnđ
Lọc theo khoảng giá
Lọc theo diện tích